Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka 2011 ulikuwa ni mpambano kati ya ccm na chadema( nani aliibuka mshindi kati yao?)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sajosojo, Jan 1, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wadau kwa mtazamo wangu chadema waliibuka washindi hasa kwa kuipelekesha serikali ya ccm kiasi cha kutekeleza sera za chadema( swala la katiba)
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chadema wako juu kwa kuwa wanatetea maslahi ya wananchi walio wengi ila CCM ni pesa kwenda mbele na kuwaza madaraka tu.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    TLP walikuwa juu zaidi!
     
  4. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mnaongelea nn? ushindi wa mezani? Au best luzzer? Ccm na cdm nani yupo madarakani, na ninani kati yao anaomba mahitaji kwa mwenzake'. Jibu la mshindi lipo kwenye maelezo haya.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    CDM walipigwa bao kotekote,
    ila kwa msaada wa NEC, Mahakama, Jeshi la Polisi na Gen. Shimbo.
     
Loading...