Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka 2011,POLISI WALIKUA BUSY SANA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Dec 31, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan hata bajeti yao yaweza kuisha mapema,walihusika na pilikapilika nyingi sana
    1.KUZUIA VURUGU TARIME NA KUTELEKEZA MAJENEZA
    2.KUZUIA VURUGU VYUO VIKUU,mfano udsm,udom,ARU,
    3.Kashkash za maandamano na mikusanyiko ya CHADEMA
    4.Mishemishe za uchaguz wa Igunga
    5.HEKAHEKA ZA WAMACHINGA MBEYA
    6....endelea
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dah! kweli kabisa mkuu hadi huruma..
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wapo walioamua kujiua,
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    6.kuzuia maandamano ya wanafunz wa shule za msing ambao wenzao hugongwa na magari,mfano kigogo
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kule manyara raia walivamia shamba la mwekezaji,POLISI WAKATIFUA MABOMU
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kuwabambikia makosa yasio ya kweli wapinzani wa serikali.....
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuwakamata waandish na kuwahukumu kabla ya kwenda kwa pilato,mchezo huu anao kamanda handsome wa jiji la mafuriko
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    8.Kutoa taarifa za kiintelijensia juu ya Al'shababu
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kuwasingizia Al-shabab eti tukiandamana watatulipua.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuongoza misafara ya jk
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kuwajeruhi na kuwaua raia wasio na hatia,ili wapate ujiko kutoka kwa Mafisadi wa CCM:
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndo kazi wanayojifunza ccp
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    6. Kupiga bao daladala na magari binafsi barabarani
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    10.Kusimamia bomoa bomoa yakionevu na kifisadi kule dodoma
    11-kuwatetea mabwana zao mafixadi ccm kwa hali na mali
     
Loading...