Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwaka 2011 ni kitu gani kilichokukera?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Dec 18, 2011.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa mwaka huu kilichonikera ni mgao mkubwa wa umeme!!
    Kingine ni mgao wa mafuta!!
    Ongezeko la maandamano ya chadema!!
    endeleza na wewe!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kilichinikera ni wewe kukerwa na maandamano ya chadema
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kilichowafanya chadema kuandamana ni kupinga hivyo vitu vilivyokukera sasa wao wamekukera wapi bora hata ukalale. Nitarudi baadae
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimekerwa na wa-Tanzania kwa nini wakiwa wanaoga wanavua nguo na kubakia naked!
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekerwa sana na uongozi mbovu wa jeikei!
     
  6. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekerwa kuona ofic ya ngeleja wakikamatwa kwa ufisad af bado wanapiga danadana badala ya maamuz magumu
     
  7. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    maandamano yao yanakosa mafanikio badala yake tunapata maafa
     
  8. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sina maana hyo uliyoifikiria!
     
  9. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmh! No comment
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    ...Msanii kuendelea kuwepo madarakani pamoja na ushahidi tosha kwamba kazi ya kuiongoza nchi imemshinda....nilidhani atajiuzulu lakini inaelekea "ULAISI" mzuri
     
  11. Amwit52

    Amwit52 Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kilichonikera ni wewe kuanzisha hii mada ambayo nilikuwa nimepanga niinzishe mimi.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    hujawahi badilika.....
     
  13. Amwit52

    Amwit52 Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abeee? kwani we wanifahamia wapi?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    ni hicho hapo juu.
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Mengi tu yaliyonikera, waziri mkuu kulia bungeni, wabunge kujiongezea posho, ukumbi wa bunge kuwa kama sokoni kariakoo, jki kuchekacheka badala ya kuchukua hatua kwenye mambo mazito ya kitaifa, hela zetu za kodi kutumika ovyo kwenye miaka 50 ya uhuru, yaani ni mengi nikikumbuka yote nitalia bure!
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Luhanjo
    jairo
    jk
    ccm yoote
    bila kumsahau
    mademme spika
    off all above ye ndo
    kanichafua roho
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikitoka jf nitakumbuka kilichonikera,
    Kwan kila nikiingia humu kero zote nazisahu,
    Hata sasa nina raha tu na sidhan km kuna siku nimekereka!!
     
  18. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    penda hyo!
     
  19. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hyo you are out of date!
     
Loading...