Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka 2011 Mwaka wa Neema ya Vikombe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makanyaga, Apr 1, 2011.

  1. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Binafsi nitaukumbuka sana mwaka huu kwa jina hilo, kukienzi kikombe cha babu na vingine vinavyozidi kujitokeza (assuming navyo viko genuine pia kama kile cha babu). Nakumbuka, kwa wale tuliozaliwa baada ya 47, tunaukumbuka sana kama mwaka 1984 kama mwaka wa njaa kali mno kuwahi kutokea nchini kwetu!
     
  2. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni neema au balaa, hata kikombe cha babu bado hakijathibitishwa kisayansi kama inatibu!
     
Loading...