Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka 2009

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Dec 10, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwaka 2009 ndo unaishia hebu kaa chini utafakari nini umeachieve katika idara hii ya mahusiano:

    1. Umemfanyia nini mpenzi/mke/mume/nyumba ndogo/serengeti/buzi lako ambacho unawezaita ni achievement?

    2. Huyo mwenzio amekufanyia nini either kukufurahisha au kukubore?

    3. Ungekuwa na nafasi yaani second chance ungeboresha/change nini katika mahusiano yako ya mwaka huu 2009

    4. Umeandaa nini kwa mwaka ujao kama package ya kuifanyia kazi 2010 ili kuboresha mahusiano yako?


    Sijui ndo nachizika?! Hata sijui

    Nawatakia woooote X-mas njema na funga mwaka njema (Si mnajua tena sie tulikuwaga tunaibia muda wa muajiri kucheza na JF!!)
     
  2. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wacha nitafakari kwanza nitarudi...hii thredi inakaa kama ingine ya Geoff ilishika wakuu pabaya!!!!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lol shishi ulivyojibu utafikiri ni paper lazima ulifanye lol anyway Merry Xmas my sisy (hivi we si ni she vile?)
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hujachizika MJ1 ila hii kama alivosema Shihi inakaa kama ile ya Goeff...ONE HAS TO THINK
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,169
    Trophy Points: 280

    NGONO ZEMBE




    AMENIGOMBANISHA NA NDUGU ZANGU



    QUOTE=MwanajamiiOne;695422]
    3. Ungekuwa na nafasi yaani second chance ungeboresha/change nini katika mahusiano yako ya mwaka huu 2009 [/QUOTE]


    NINGEIFUTILIA MBALI SIKU YA KWANZA KUONANA NAE

    QUOTE=MwanajamiiOne;695422]4. Umeandaa nini kwa mwaka ujao kama package ya kuifanyia kazi 2010 ili kuboresha mahusiano yako??[/QUOTE]

    KUMPA YESU MAISHA YANGU
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mimi ni muumini wa nyumba moja tu...so nitakuwa na amani kama neno nyumba ndogo utaliondoa..na sitawasemea wa BUZI!Kwa ufupi kuna mambo mengi nimeyafanya na kufanyiwa, and its going to take the whole of the remaining part of this year ili kukieleza....Lakini kimsingi, kubwa kuliko yote ni kwamba nimeweza kuwa na amani na familia yangu yote, na Mke wangu amenionyesha maximum love..!. My wish for the coming year ni double of everything!
     
  7. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    mmmm MJ1 usifanye mchezo...yaani lazima nikae kusummarize hizo points zote LOL...halafu am a fine sista!!! ahahahhaha nigoteee basi!;)
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli swali limekaa kimtego mtego, okay nashukuru limembadilisha kwa namna moja au nyingine na mwenendo wake unaniridhisha/furahisha.....
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wait a min........mjini kutamu aisee....vitoto vimefunga shule basi ishu zinakuwa mpango mzima.....full shangwe kugusa tu.....
     
Loading...