Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwajiri wangu hapeleki Michango yangu NSSF, nifanyeje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndibalema, Dec 15, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani naombeni msaada wa mawazo.

    Nimefanya kazi kwa muda mrefu na mwajiri wangu huyu wa sasa.
    Hivi karibuni nikapata wazo la kwenda nssf kuangalia michango ambayo kwa mujibu wa salary slip ninazopewa na mwajiri wangu kila mwisho wa mwezi huonyesha kiasi flani kimekatwa kwenda NSSF.
    Jibu nililopewa na NSSF, bado kidogo nizimie.

    Nimemwuliza boss wangu hanipi jibu la kueleweka inaonyesha ni dhairi kuwa anafahamu huu mchezo wa hii kampuni.

    nifanyeje ili nipate haki zangu?
    Nikiendelea kuwa king'ang'anizi si nitakosa hata kibarua chenyewe?
     
Loading...