Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwajiri anayetafuta mtu wa bba

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, Apr 18, 2012.

?

WATAFUTA MTAALAMU?

Poll closed Apr 28, 2012.
  1. BBA

    100.0%
  2. BBA

    0 vote(s)
    0.0%
  3. BBA

    0 vote(s)
    0.0%
  4. BBA

    0 vote(s)
    0.0%
  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Kwa waajiri wenye kutafuta watu wa bachelor degree of business administration, nina uzoefu wa book-keeping related functions wa zaidi ya mwaka mmoja pamoja na teaching experience ya masomo ya biashara. napatikana maubig2007@yahoo.co.uk kwa maelezo zaidi
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Umegraduate lini na wapi?
     
  3. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Nimemaliza UDOM mwaka 2010
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    poll ya kazi gani sasa?
     
  5. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    haikuhusu
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwanini umeiweka?
     
Loading...