Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwajiri anapo kutuhumu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kyoga, Nov 8, 2011.

  1. k

    kyoga Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani naomba msaada wa kisheria, mwajiri anapokutuhumu kwa kosa flani kwa kukuandikia barua na wewe ukamjibu halafu anakaa mwaka mzima bila kukujibu badala yake anaunda tume kukuchunguza baada ya mwaka na zaidi kupita,,je inatakiwa nifanye nini maake hadii hii leo sijapata taarifaa yoyote na tume ilimaliza kazi yake miezi miwili iliyo pita
     
  2. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu mwajiri wako ndio ameiunda tume huru imsaidie kufanya uchunguzi wa madai yaliyopo mbele.Hatua atakazozichukua zitatokana na mapendekezo yatakayotolewa na tume hiyo.Ila ni vema ungetaja aina gani ya tuhuma ndio ingekuwa rahisi.
     
Loading...