Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwai Kibaki ni Rais Kenya kwa Miaka 10 sasa; JK Kikwete Miaka 7; Kibaki kaondoa tatizo ka Usafiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 13, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Angalia hizi Barabara, ni kama za USA zilivyo pana na Mabango hayachanganyi wanaosafiri...

    Ni kwanini Serikali ya CCM haiwezi kujihusisha na Project's kubwa kama hizi? Yaani Unakumbuka walipojenga'

    Salendar Bridge wakati wa Nyerere na walikuwa ni KAJIMA? ile Barabara iko vilevile... Lakini baada ya Nyerere

    kuondoka waliwaita KAJIMA; Barabara zikawa kama mitumbwi kwanini? hakuna UFANISI wote ni 10% hakuna

    Uchungu wa NCHI; Hembu angalia wakenya na UKABILA wao wanatuzidi sasa...


    Kenya elevated highway works to start in January 2013


    Works on an elevated highway in Kenya are due to begin in January 2013.

    The initial US$200million cost of the project will be funded by the World Bank. The 12km stretch above the present Waiyaki Way and Mombasa Road-Uhuru Highway is due to be completed in 2015
     
  2. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unaangalia upande mmoja tu wa shilingi, unatuonyesha picha za barabara za Nairobi mji mkuu, lakini hauonyeshi barabara za kuunganisha mikoa kwa mikoa, na ninaweza kukuhakishia ukionyesha kwa wakenya barabara zetu za kuunga mikoa kwa mikoa wataona wivu sana nimesafiri sana Kenya na ninakwambia kwa miundo mbinu hawatufikii hata kidogo!

    Hivi unafikiri kuunganisha Tz ~ km za mraba karibu 1 000 000 nzima kwa br ni kazi ndogo, Tanzania unaweza kusafiri zaidi ya km 1000 lami tupu Kenya huwezi kwa hiyo next time jaribu kuwa fair, na usiwe mbinafsi kwa kuangalia tu unapoishi,Tz ni zaidi ya Dar! Baada ya miaka michache utaweza kutoka Dar kuzungukia Mtwara mpaka Songea na kunyoosha mpaka unafika Mwanza kama unaona hilo ni bure basi kuna tatizo!
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hii inaenda hadi THIKA; MOMBASA; NAKURU unakumbuka inatengenezwa na Wachina ni

    ile express way yao... iliyokuwa inaua kama Dar-Dodoma; Mbeya-Dar



     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    sisi hatuwezi kila kitu
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu pongezi za dhati zimwendee mwai kibaki kwa kumteuwa waziri mwenye dhamana ni matumaini yangu vigezo na masharti vilizingatiwa

    nirudi nyumbani tz baba rizi kamteuwa waziri shosti wake unategemea nini kwanza yeye ndie alimpa pesa za campeni

    mbege ya leo inakauchachu
     
  6. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,437
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:


    Hakuna kitu kinachonihudhunisha kwa Watanzania kuwa na hizi fikra kuwa Kenya is better than Tanzania.

    Wakati mwingine ni vigumu kujua uzuri wa nguo uliyoivaa mwenyewe hata ukijiangalia kwa kutumia kioo.

    Kama unataka kulinganisha uongozi na mafanikio kati ya Raisi mwai Kibaki na Raisi Jakaya Kikwete jaribu kuwa na fikra pana ili ulinganishaji wako uonekane kidogo sahihi kwenye macho ya watu wenye fikra pana. otherwise, you'll look like having biased and corrupted mind.
     
  7. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sema mimi siwezi hapo utaeleweka. wengine tunaweza kwa hiyo usitake kutuwakilisha sote na mawazo yako ya kinyonge, tafadhali!
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mpeni Kikwete muda atekelezea ahadi zake. Baada ya miaka mitatu Kigoma itakuwa kama Dubai. Ziwa Viktoria litakuwa na meli mpya mpya. Wanafunzi wetu kila mmoja atakuwa na laptop. Mpeni muda.
     
  9. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Na walimu watafundisha kwa kutumia mtandao kwa maana nyingine uhaba wa walimu utakuwa historia...niseme zaidi?
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Basi na sisi tuonyeshe barabara zetu kuu za dar es salaam mbona mnakataa ukweli?!!
     
  11. m

    manduchu Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa mipango yao, kenya wako mbali si tumebakia na ubishi,ufisadi, kutochambua mambo kwa makini, majibu mepesi kwa maswali magumu,hatuna dira inayoeleweka. wakenya wameomba kuandaa olimpic 2024, sijui kama viongozi wetu wamewahi waza mambo kama hayo,
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    We acha tu. Siku moja tutakuja kuangalia hii miaka 10 ya utawala wa Kikwete kama lost generation. Ameturudisha sana nyuma, na inatia uchungu kuona bado ana miaka mitatu zaidi.
     
  13. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni uzalendo,ifike mahali tukubali kwamba wenzetu wapo juu zaidi yetu.viongozi wetu wamekalia kujenga makasri na kujaza malori ya usafirishaji.wenzetu tayari wanampango wa kujenga pipeline from turkana to arusha.sisi tunawaza jinsi ya kukwiba tu.puuuu.
     
  14. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    “If you haven't confidence in self, you are twice defeated in the race of life. With confidence, you have won even before you have started. ”
    Marcus Mosiah Garvey
     
  15. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye laptop kwa sekondari napakumbuka, sijui yaliishia wapi
     
  16. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Upembuzi yakinifu unaendelea, wahisani wameishapatikana, wafadhali wa kulipa fidia wananchi wanatafutwa, serikali hii sikivu imesikia na jitihada zinafanyika.....blah blah blah.
     
  17. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu ukisema hizo barabara nzuri ni za nairobi tuu unakosea kwa kulinganisha barabara za kuunganisha mikoa na hizi za kwetu. Tofauti iliyopo ni kwamba barabara nyingi za kuunganisha mikoa huko kenya ni za siku nyingi sana na inakuwa unfair kufanya comparison na barabara zetu mpya ambazo hata nyingi hazijamaliza miaka mitano. Ukweli tutoe credit panapofaa, hatua waliyofikia ni nzuri na kama ulivyosema umetembea sana huko utajua na utaona kwamba barabara unazosema zimejichokea sasa hivi aidha zipo zinafanyiwa ukarabati na nyingine zinajengwa upya na kwa speed hiyo bado tutakuwa nyuma yao hasa ukizingatia Dar bado wapo kwenye mchakato, wapo mbioni, wanafanya utaratibu wa kupata mkandarasi etc, etc, etc kwa ajili ya kufanya copy paste ya walichofanya Nairobi. Nadhani hapa issue sio kilometa za barabara kuwa nyingi pia tuangalie rasilimali zetu ambazo zinatosheleza kabisa kuweka lami hata barabara ya Bunda - Mugumu nasi tuwe tunasafiri kwa raha kiasi..
     
  18. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Ameeeeen!
     
  19. m

    mangikule JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Flyovers za kutupa!! Reli na train za mwendo kasi Mwanza - Dar, Meli kubwa mpya ziwa victoria!! Alinacha kweli tuna shida ya kuchambua tunadanyanywa kama vitoto vy under five yaani.
     
  20. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tutafika tu. Kuna watu wabishi wakiambiwa ukweli. Ni ukweli kuwa hatuna plan kama wernzetu. Angalia kilas bajet tunaambiwa folen Dar itakuwa historia lakini badala ya nafuu ndo hali iazidi kuwa mbaya. Bongo hakuna tunaweza kujivunia. Tutaendelea na mapango, mara mikakati mradi siku zina zinasonga. Si elimu, si kilimo, si utalii, si miundombinu. Wakati wenzetu wanafikiri kujenga bomba la mafuta kutoka kwao hadi Arusha sisi tumeshindwa bomba la Dar Mwanza. Ni kama tumelaaniwa hivi.
     
Loading...