Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwai Kibaki na mahakama ya ICC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwota, Jan 26, 2012.

  1. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JF imegukuwa ni chombo cha kutoa elimu katika masuala mbalimbali:

    Mm wana jf sijui na sielewi ni kwann mwai kibaki ambae ndie kiini cha mgogoro wa kenya kwa kitendo chake cha kukataa matokeo asiwe ni mmoja wa watuhumiwa?
    Plz anayeweza kujaribu kunielezea namuomba ashushe darasa hapa.

    Natanguliza shukrani
     
  2. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    this is africa.
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    wanasubiriu amalize muda wake, piga ua lazima apande kizimbani!
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh! ningekushushia darasa,lakini subiri kwanza niwasubirie wazee wa nondo kama Mzee mwanakijiji,Kiranga,Mkandara,Nguruvi3
    Pasco,EMT nk. Hao ni wachache tu lakini list inaendelea....hawa jamaa wakipita kwenye post hii hakika watakupa majibu sahihi ya
    kukonga moyo wako
     
  5. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Naendelea kuwasubiria kwa hamu
     
Loading...