Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwafrika wa kike maneno yako nayaunga mkono

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shukurani, Feb 7, 2008.

  1. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada mwafrika wa kike napenda kukupongeza kwa kilio chako ulichokuwa unapeleka kwa JK, naona maono yako sasa yametimia. Sioni sababu za kuendela kuwa na baraza la mawiziri ambalo mwenyekiti wake ananuka rushwa. Mwafrika wa kike is now Challenging President Kikwete to dissolve his Cabinet for a prize of 84 cents
     
  2. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada mwafrika wa kike napenda kukupongeza kwa kilio chako ulichokuwa unapeleka kwa JK, naona maono yako sasa yametimia. Sioni sababu za kuendela kuwa na baraza la mawiziri ambalo mwenyekiti wake ananuka rushwa. "Mwafrika wa kike is now Challenging President Kikwete to dissolve his Cabinet for a prize of 84 cents"
     
Loading...