Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWafrika kwenye sherehe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Joyceline, Jun 10, 2009.

  1. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwafrica mmoja mwanaume, alialikwa kwenye sherehe na wazungu huko ulaya,
    sasa akaamua asivae nguo aende uchi, alipofika wazungu wote wakamzunguka wakamwambia suti yako nzuri ,
    Lakini mbona hiyo tai umeifunga chini sana. ( wazungu walivyoona uume wa mwafrika walifikiri tai inaning'inia sasa wakashangaa kwa nini kaifunga chini sana)
     
    Last edited: Jun 10, 2009
  2. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #2
    Jun 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    joyceline imetulia hii, teehhh teehh, nahisi hawakuona mpasuo wa koti la suti kwa nyuma wangeuliza kichekesho zaidi,
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Miss you Joy.....hiki kituko balaa....siwezi jaribu fanya hayo!
     
Loading...