Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwafrica,mzungu na Nyani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Mar 9, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mwafrika aliingia bar na kumkuta mzungu yuko na nyani wake ikabidi Mwafrika ajiunge nao,baada ya dk kadhaa akaenda chooni na kuacha ndizi zake juu ya meza lkn aliporudi hakuziona ikabidi aulize... Mwafrica:nani amekula ndizi zangu? Mzungu:familia yako ndio aliyekula.. basi mwafrika akavimba kwa hasira...basi mzungu naye pombe zikamzidi ikabidi akaipunguze chooni,basi yule Mwafrika akaanza kumpa kipigo hevi yule nyani,mzungu aliporudi akamkuta nyani wake anavuja damu ile kishenzi ikabidi aulize. Mzungu:nani kampiga nyani wangu? Mwafrica:achana na mambo ya familia yetu hayakuhusu we kunywa pombe zako uöndoke zako
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh:rain:
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ningekuwa mie ndiye huyo blaki ningemuua huyo nyani yaani huyo mzungu anatufananisha na nyani?mtukane huyo mzungu %@=:/¿#¥
    ~
     
Loading...