Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwafaka wa ajira za walimu wapya.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by cypro mangi shayo, Jan 14, 2012.

  1. c

    cypro mangi shayo Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daa! Nadhan wana jf mnazo tetesi juu ya ajira zetu.ebu tupien kile mnachojua kuhusu hili.tumekichoka kitaa
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    mimi ninawashauri ni heri muunde umoja wa pamoja na muanze kujiandaaa kufanya maandamano kuelekea wizara ya elimu
    mkikaaa kimya mtashangaaa 2015 uongozi unakiswa sasa hamjui uongozi ujao kama unawatambua
     
  3. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ajira zenu next week. Soma Mwananchi ya leo
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    kila siku kesho,kila siku kesho .....fanyeni maandamano
     
Loading...