Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwadui

Discussion in 'Jamii Photos' started by Buswelu, Nov 29, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Williamson Statue - Huyu Ndio mgunduzi wa mgodi huu ambao kwa sasa wafanana na zizi.. Mwadui 65.JPG HEAD OFFICE AMBAYO Yake aliyojenga... Head Office 02.jpg
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    aLMASI HAINA FAIDA YOYOTE NA tANZANIA
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nani aliemrughusu kujenga sanamu hapo ilihali watoto wetu wanasomea chini?
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Mwadui ilikua zamani bwana,Ulaya ndogo
     
  5. z

    zelemam New Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama almasi haina dili kwa wakazi wa mwadui ni bora mashimo hayo yafukiwe na asionekane mtu eneo hilo..
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo............Makongolosi Chunya nayo ilikuwa inakubalika, Malkia alikuja mwenyewe kuchukua kilos and kilos of gold pale.........sasa hivi yamebaki mahandaki matupu.........

    halafu Cameroon anatuambia tuiname ndo atupe msaada.............kudadeki, labda amuinamishe kicchwa nazi anayeenda kuomba omba kila uchwao.
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hivi Tanzania kunachimbwa diamond?
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Mwadui diamond mine
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    He he he Mwadui ilikuwa raha jamani kama ulaya
    kuna Nyumba kubwa, Boidi ya Chini, Juu, Compaund,
    He he siku hizi kwisha habari yake
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Swimming pool kule kwa meneja,Gari la kupitisha maziwa asubuhi,shule nzuri,ilikuwa zaidi ya ulaya
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lakini almasi ilikosa mshiko baada ya hawa managers wa kibongo kuachiwa kazi..angalia list yao hapo chini.....Most of them walipata first class education canada na UK...Hata watoto wao waliobaki wengine wana uraia wa nchi hizo na wengine wamerudi uko..lakini
    baba zao si kukosa support toka mbele au serikarini wakashindwa..inawezekana wakuu walikuwa wanakuja kuchota mali.

    Mwadui 62.JPG
    Hii ndio ilikuwa Swimming pool now ni kama bwawa la virui rui...wale mazalia ya chura...
    Mwadui 42.JPG
     

    Attached Files:

  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha kweli wewe umeishi. Unakumbuka "Dungu" na ile mikate ya "Duka Kubwa" na "Banzi" na "Keki" ha ha ha
    Kweli Mwadui tulikula raha, Unakumbuka "Songwa" Recration"
     
  13. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ile Ilikuwa Inaitwa English Medium School....Na mwalimu kasoyaga ndio alikuwa head pale...siku hizi sijui wanaita Anglican English Medium School Imechoka ntaweka picha zake gate kama zizi hii masiku....madarasa hayajawahi fanyiwa repair kamwe....
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duka Kubwa....pale kwa mama nguya keki na banzi...kumbuka wewe...kiuma uma..wewe? Kumbuka mitaa ya kawawawa,karume,uhindini....fire Line polisi sekoutoure? 1980's wakati wa trekta la maziwa na token za maziwa fresh na mgando?
     
  15. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ukiiona Songwa hizi siku hata maji hakuna pamekauka kiaina....ile kitu kama jukwaa watoto walikuwa wanacheza pale sasa hivi si salama kwa watoto...hakuna ma bembea...wala uko ukoka"majani yake no'
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    DA, kumbe na wewe umo!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Ha ha ha kwani vipi PJ nimeishi huko enzi hizo raha mstarehe maziwa mnaletewa na trekta home, mnalipa na "token" mnapelekwa na basi shule ai jamani enzi hizo raha kweli
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dah umenikumbusha mbali sana pia kuna alamasi road, dairy farm, ai dah haya bana
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Na ninasikia hakuna tena cha shule A, B, wala C imekuwa moja tu?? Dah Mwadui kwishney
     
  20. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii ndio Ilikuwa Hospital ya rufaa kwa wakati ule ilikuwa full equipments.....1990's Hapa
    General  Hospital.jpg
    English Medium School late 1990's...
    English Medium.jpg
    Ionekanavyo sasa kutokea Kwenye gate....
    IMG-20110716-00452.jpg
     
Loading...