Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvuvi na msomi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by shegaboy, Jun 13, 2011.

  1. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msomi mmoja alikutana na mvuvi moja katika chombo yaani mtumbwi walikuwa wakivuka kuelekea ngambo ya pili. Yule msomi akamwambia yule mvuvi ndugu yangu wewe umesoma? yule mvuvi akamwambia duu! umepoteza asilimia 20% katika maisha yako. akamuuliza una tv kwako akasema hapana umepoteza asilimia 20% ya maisha yako. akamwambia unatakiwa kuwa na ufahamu katika hayo kama elimu ni muhimu katika maisha na radio na tv unapata taharifa mbali mbali sasa wewe una. Mara hali ya hewa baharini ikaarinika mtumbwi ukaanza kuyumba yumba uku na kule.YULE MVUVI AKAMWAMBIA MWENZANGU UNAJUA KUOGELEA AKASEMA HAPANA. AKAMWAMBIA UMEPOTEZA MAISHA YAKO YOTE.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah lol
    Dahh kwa hiyo kitabu si kila kitu mmmhhhh
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    "Heshimu kazi ya mwenzio"
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh teh! Hii niliisikia kwenye semina moja akiisema mtoa mada mmoja kutuchangamsha baada ya kutuona wasikilizaji wake tumechoka na hatumsikilizi!
     
  5. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu huwa tu na madharau sana juu ya kazi au kuona kwakuwa mimi niko hivi nimemaliza kumbe kila kitu kinategemeana hapa duniani jamani
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Duh,hatari kubwa.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!
    Swaaaafi. Imetulia.
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,ha,ha,haaaaaa.... Dah! U made ma day
     
  9. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    teh teh teh...
     
Loading...