Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvutol!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Jan 28, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wapendwaz MMU...Hivi mwili wa binadamu(dume/jike)...ukiwa kama alivozaliwa... una mvuto?!haijalishi akiwa mtoto au kikongwe?!:msela:
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hauna mvuto.
    bt ukiwa na HITAJIO NA KUVUTIKA NA KIPANDE KIMOJA CHA MWILI NDO UTAVUTIKA NAPO

    LAKIN KM HAUNA HITAJI NA KIUNGO CHOCHOTE BASI ahhh haina mvuto


    jaman kdole icho mpz utakishusha ln?
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watu wamebarikiwa, miili yao ina mvuto hata wakiwa 'neked'......ila wengi wao wanapendezeshwa na mavazi......kuna yale mavazi ya kichokozi yale, ndio yanasababisha wengi wao waonekane wazuri.


    sababu ya hii ni msemo wa kiingereza usemao "the ocean looks blue from afar", au "the grass is greener on the other side"....maana yake, kitu ambacho hukipati ndio kizuri, in this case, kile kinachofichwa kinaonekana kizuri zaidi kwa sababu tunatumia imaginesheni.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :clap2::clap2::clap2: Asante makandokando kwa kudadavua vyema!
     
Loading...