Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvuto!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mama Ashrat, May 1, 2012.

  1. M

    Mama Ashrat Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Attraction.

    Mwenzi wako uliyenae anakuvutia kiasi gani?!Akikushika kwa hisia unatamani ukaribu wake au ni kama gari inayohitaji kusukumwa ndo iwake?!

    Katika vitu ambavyo naamini vinaweza kusaidia sana kuimarisha mahusiano ni kuwa na mvuto wa kudumu kwa mwenzi wako.

    Mahusiano mengi huwa yanakumbwa na dhoruba ya "kupeana adhabu" kwenye tendo la ndoa pale inapotokea mmoja amekasirika/zira kwa sababu azijuazo yeye au wakati mwingine zilizo wazi.Hili linatokana na watu kutokuwa na mvuto uliopitiliza kwa wenzi wao. Fikiria, kama mwenzio akivaa kagauni kakuvutua au kanga moja inayoonyesha mwili ukuvutiao akajishau mbele yako unashindwa kuzuia moyo na mwili wako kumtamani/kumtaka/kumhitaji wangapi ungewezaje kumnyima mkeo/mpenzi wako unyumba hata kama kakukasirisha na baadae akaamua kukuchokoza?! Kama bwan'kaka akikushika tu kidogo, akikunong'oneza sikioni ama akikupiga busu la kichokozi shingoni/sikioni anakupa hisia kali ungewezaje kumnyima mwenzio unyumba wiki nzima eti kisa sijui kakupunguzia pesa ya saluni ili mjenge?!

    Inawezekana pengine wanaokuwa wamekasirikiwa hua hawajihangaishi kuwa'kamata' na kuwalainisha wenzi wao ila sio kosa lao pekee, yote ni kwasababu wanajua hisia zilizopo kati yao ni za kawaida sana hivyo bibie/bwana akinuna hamna linalowezekana.

    Unadhani ni raha kiasi gani kumbusu na kumkumbatia mtu ambae una kahasira nae kidogo?! Hisia utakazokuwa nazo. . mapenzi na kahasira changanya pamoja, shughuli lazima iwe intensive.Kama ni kesi mtaendelea nayo baadae.

    Usimpe mwenzio adhabu ya kutompa unyumba unless amekucheat(hapo unatakiwa uwe mwangalifu usije ambulia magonjwa), maana huo ndio mwanzo wa kumjazia mawazo ya kutafuta wakumpooza badala yako. Jenga hisia ambazo zitakuruhusu umpende hata pale anapokuwa amekukasirisha, badala ya zile za "I hate him/her". Mkubali, mpende, ruhusu mwili na moyo wake uvutiwe nae to the maximum.

    Mama Ashrat
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya naona umakuja kwa speed kali pengo la lizzy lishazibika kwakwel
     
  3. S

    Supermwanangu Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Ashirat hii ni kali na ya maana. Hata akikucheat mwafaka sio kumnyima unyumba maana yanazungumzika hayo. Kucheat katika mapenzi kunatokana na namna gani unampa nafasi ya kwenda kucheat!! Nimelipenda somo lako
     
  4. M

    Mama Ashrat Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama amecheat muhimu kuwa mwangalifu, unaweza pewa yasiyofaa!!
     
  5. B

    Baba Ashrat Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama ilivyo kwa Baba na Mama Ashrat
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee . .
    Haya bana by default
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    LizzY karibu umetoka rumande dear, poleeeee sikunyingine usicheke mpka unainua miguu modes hawapendi
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .ntajitahidi Bi nyakomba.
    Asante kwa ukaribisho. Salama lakini?!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mama Ashrat this is wonderful!hakika mtu akiweza kumaintain haya atadumu milele kwenye mahusiano yake..
    Nb.inataka moyo kwa kweli sometimes unakuta mwenzio kakuudhi kwelikweli hata tabasamu la kulazimisha halitoki lol..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    what a kiss yaani hata kama kaniuzi akinibusu tu mama watoto basi mi hoi mbaya..
    hii inanikumbusha mambo ya kiss zito toka kwa adii..
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mama Ashrat this is wonderful!hakika mtu akiweza kumaintain haya atadumu milele kwenye mahusiano yake..
    Nb.inataka moyo kwa kweli sometimes unakuta mwenzio kakuudhi kwelikweli hata tabasamu la kulazimisha halitoki lol..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na ukishamzoesha ata-take it for granted,anakukosea halafu wala hafanyi jitihada za kusuluhisha anakunja nne anasubiri busu la hasira! Lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. M

    Mama Ashrat Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa Purple.
    Kama kila mmoja akiwa ameamua kweli kuridhika na kutulia na mwenzie alafu mkafanikiwa kupeana that "i'm mad at you but I still love you anyway" kinda feeling mahusiano yenu yatakuwa na nafasi kubwa sana kusurvive.

    Sema sasa ni mtihani kupata mtu utakaevutiwa nae, nae wewe to that extent.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. M

    Mama Ashrat Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ohhh yeahhh!!!
     
  15. M

    Mama Ashrat Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ndetichia
    Nakuonea raha kuwa mmoja wa waliobahatika. Wengi hawapati hiyo bahati, wakinuniana tu kidogo mzungu wa nne na kuhama chumbani kunahusu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. M

    Mama Ashrat Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @Ennie
    Kama anakupenda kweli hawezi kukutumia kwa style hiyo. Pakuomba samahani ataomba, pakubembeleza atabembeleza and so so.
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hivi inawezekana pia mtu ambaye uko naye kufa na kuzikana akawa ametoka kabisa kwenye moyo wako? Ikiwa hivyo kiafrika unafanya nini? Maana Ma Ashrat umegusia mtu akikutoka moyoni, kufanya ile kitu inakuwa ni adhabu.
     
  18. M

    Mama Ashrat Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ndahani
    Mkiwa ni kufa na kuzikana kweli ndio inakua hivi sasa, yani hata katikati ya ugomvi mnaweza mkajikuta mnacheka, mnafurahi na kupendana. Ila mahusiano mengi hayana hiyo, kukiwa na ugomvi ndo chakula kususiana, maneno kutupiana,kitandani kukimbiana n.k

    Sasa hapo sijui wanakua wametoana moyoni kwa muda au wanakumbushana tu kwamba hamna aliyeukamata moyo wa mwenzie sawasawa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Na maisha yetu yalivyo leo, watu wengi wanaangukia group gani? Separations au kuachana kabisa imekuwa kama kawaida tu. Au ndio watu kutotaka kuishi kwenye uhusiano unaofanana na adhabu adhabu vile!
     
  20. M

    Mama Ashrat Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutumiana aisee.
    Wengi wako kutumiana zaidi, hamna kuwekana moyoni, ni mwendo wa "una nnachokitaka kwahiyo ntakuwa na wewe." Kupendana kweli kunabaki kuwa hadithi tu na sio zaidi.

    Ukishakuwa na mahusiano kama hayo kuachana ni rahisi sana maana kuna siku alichofuata kwako kinaweza kisiwepo au ukaona mwenye ku-offer zaidi.
     
Loading...