Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvuto wa macho yangu hadi najiskia vibaya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Mar 14, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mimi ni kijana mwanaume niliyekamilika na nin avigezo vyote vyakuitwa mwanaume.

    charming n bright.good job and engaged

    tatizo langu ni macho.nina macho makubwa.mviringo mithili ya gololi fulani.yana utelezi mzuri na mbaya zaidi macho yangu kila nikitazamana na mtu yanakua yanaongea.

    yanaongea mbaya zaidi ni kama yanasema lets go to bed.hii inanicost sana.

    imenitokea siku izi kila nikianza kuongea hasa ishu za ofisi nakua nakwepa sana eye contact..hasa na mabint....naonekana kama mtu ambaye ana aibu kwa sasa...kisa tu nakwepa eye contact....inshort najistukia!!

    nishauri nitafute miwani japo siumwi macho au?eye contact zinanishinda sasa...kila nikimkazia jicho mtu naonekana nipo kimahaba mahaba...macho yangu nasifiwa kweli ni mazuri..ila naanza kuyachukia!!

    alimalizia kunihadithia rafiki yangu uyu..........................uyu ndugu kweli ana macho mazuri.na mabinti walikua wanamsifia sana enzi nasoma nae....nimemsahuri atafute miwani japo ya kuzugia.sijui mna ushauri gani.
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa na Makengeza kama yangu ungefurahi?
     
  3. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhhh nimeshindwa kucomment napita tuu ngoja kwanza nikapunge upepo nje
     
  4. M

    Ma Tuma Senior Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    macho umepewa na mungu jivunie usivae miwani.je isije kuwa ni macho kumchuzi?(makengeza)
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, feel ya!

    Usijali, ukizeeka wala hayo macho hayatakuwa tena hivyo.
    Wala hakuna mtu atakayeyanotisi
    Ni ujanani zaidi.

    Mbaya zaidi, hata ukifanya crime ukiwa na kundi, wewe ni rahisi kushikwa.
    Watu wanakumbuka sana macho unique
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni pm kesho
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh... mwanamme kujisifia macho tena; huyu si mwanamme ni wakiume
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Au avatar ya younger master.

     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ahhhhhhhh! sijui nikwambiee!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Omba Mungu usikutane na mabasha ya Magomeni
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akitembea maeneo ya Magomeni lazima wazee wa Dar es salaam wanyoke nae
    Unakumbuka ishalipiwa yakhee
     
  12. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ukianza kuloose confidence mbele ya wanawake ni dalili za kuanza kuelekea kwenye"upunga".Kila mtu ni mzuri kwa jinsi alivyoumbwa.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikapate supu ya kongoro nje hapo maana wavulana wamezidi sana siku hizi humu na wanaume wanazidi kuwa wachache
    Unajisifia macho yako mazuri na yana mvuto
    Nenda basi kunakohusika ambako wanayapenda macho kama hayo
     
  14. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...sitii neno hapa...
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    We Kongosho ngoja mwenyewe aje hapa umuueleze kuhusu macho yake kwenye avatar
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie ayapunguze mvuto. . .
    Mbona wengine wenye macho na lips zakuvutia sana hawaombi ushauri wa "nini nifanye" ????!
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wewe kaka sio siri nisamehe lakini nahisi una matatizo fulani fulani hivi.Hapa unaonesha kabisa kuwa unajisifia na una lengo la kuwaeleza watu (fulani)wajue kuwa una macho ya aina fulani.
    Mim nimekushitukia ,unahitaji msaada,sio kawaida kukuta mwanaume rijali akijisifia kama ulivyofanya hapa.
    Mwanaume mzima unakaa hapa kujisifia sijui macho yangu yana utelezi mzuri,sijui yanaongea,sijui lest go to bed.Hayo yakujipigia debe masuala ya uzuri achia dada zako wanaotafuta wachumba.Kama unayachukia hayo macho yako vaa yale mawani ya wachomea welding ili tujue kweli unayachukia.
     
  18. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja Nijambe nitarudi,Mx
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, wewe Mr. Rock umepotelea wapi?
    Au avatar zinanchanganya??

    Ile avatar macho yake yamelegea kweli
    Kama kungu hivi
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mbwa wako asipobweka bweka mwenyewe.

     
Loading...