Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvutano Wizara ya fedh@ kuhusu kumpokea JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Mar 15, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mda huu inasemekana JK anatembelea wizara ya fedh@ kuna tetesi kwamba watumishi woote wanalazimishwa waende wakajipange mstari ili kumlaki, inasemekana hata kama kulikuwa na ishu nyeti inaendelea ofisini kwako lazima uende ukajipange msitari. "nilikuwa ninashida hapo hazina lakini wanadai eti shughuli zote zimesimama wafanyakazi wote lazime wakae nje kumlaki Rais" mwisho wa kumnukuu muathirika wa huduma Hazina. Nimepita maeneo hayo mda si mrefu kweli hakuna hata gari moja la mtu binafsi maeneo yamesafishwa vizuri na watu wapo smart kumsubili kumpokea Jk. Kumbe rais anapotembelea sehemu kuna ghalama zake?.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mambo ya miaka ya 1984!..Ni kupoteza ufanisi tu wa kazi!...Zaidi sana wakubwa hapo wanazalisha bili ya matumizi, msalaba kwa walipa kodi!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ezan hiyo font inatukwaza bana
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndio maana tunatakiwa kuwaondoa maofisini hawa wazee wana mambo ya kliong mno na hawasomi alama za nyakati.

    Utakuta maboss wote ni wale wa miaka ya 49
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sucker.... Inasikitisha kuona nchi ilivyo ya kijuha, kisa tu mtu analinda ugali. Ifike kipindi hizi nafasi za kuteuliwa zipunguzwe sasa. Alikuja Mizengo Pinda pale UDSM, hakuna hata mfagizi aliyelazimishwa kwenda Nkrumah.. na mapindi yaliendelea kama kawa, hata madenti wengine hawakujua kama Chakulialia alikuwa in da house. Tuwe watu huru sasa...... Aaaaaaaaagh!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    shida zenu msitushirikishe hata kidogo na hiyo laana ya hazina
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ndo maana bongu umasikini hautaisha!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kizamani hayo!
     
  9. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu watu wakiandamana wanasema ooooh watu wanakosa muda wa kufanya kazi wanaenda kwenye maandamano,sasa na haya wanayofanya ni nini ya kusimamisha kazi?
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    ....vipi, hawajamtungia nyimbo???!!!! Nasikia akitoka hapo anaelekea bandarini na TRA, mheshimiwa mwenzie makamu alikuwa huko juma lililopita tu!!!
     
  11. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ameanza tena semina elekezi???
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    SOLE Dena
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi JK kwenda hazina/wizara ya fedha si kama kwenda kumtembelea jirani tu? maana hata malango yanatazamana, ni lazima kusababisha usumbufu wote huo? bila hazina rais/uongozi wa kazi gani? ina maana anaingia hazina kukagua mara moja kwa miaka mitano, ndiyo maana ujio wake unakuwa very special? do he real have any idea what is going on kwenye hazina yake yeye mwenyewe kwa hali hii?
     
  14. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    au kaenda kuchukuwa pesa za kulipa Dowans?
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani huyu jamaa anafanya mambo utadhani tuko ngomani
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Leo ameenda kukagua majengo na mazingira ya pale.
     
  17. A

    Anold JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani huo ndiyo ujirani!!! Ikulu na hazina mjumbe wao wa nyumba kumi ni mmoja, hivyo kujuliana hali ndio ujirani. siku nyingine atoke kupitia geti la nyuma la Ikulu asalimie mateja ya Feri pale labda vyombo vya usalama vitaona namna ya kuwatimua eneo hilo
     
Loading...