Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvuta Bangi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, Dec 26, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    AMvuta Bangi karejea nyumbani kwake Usiku, akamkuta mke wake kalala na Chupi yenye Ki-mkanda tu kwa nyuma (Bikini), jamaa akaanza kucheka mpaka mke wake akaamka na akamuuliza, unacheka nini? Jamaa akamjibu, ni mara yangu ya kwanza kuona ****** yamevaa Kandambili!
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wahahaha haaa hahaaa lolz!
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bangi tena,bangi noma yaani jamaa yangu alishawahi kutoka na mshumaa mchana eti anaenda chooni alivoshtuaga.
    Mchizi mwingine nilimuona anatembea mara anainama nyuma mara mbele nikamuuliza vipi,eti ananiambia "nakwepa mawingu yasinigonge kichwa.achana nabangi wewe.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahahah mwingine kavuta bangi, baada ya muda kamuona mjusi akapiga kelele kuomba msaada eti mamba anamtisha...
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Bangi nibangue!!!!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Let us celebrate the occasion with wine and sweet words, and not bangi.
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamaa mwingine alivuta akiwa anrudi nyumbani yeye anaona barabara nzima ina madimbwi madimbwi,kwa hiyo akawa anayaruka tu madimbwi njia nzima.Bangi noommaaa
     
  8. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mvuta Bangi bwana akaomba pikipiki ya rafiki yake, ilikuwa majira ya usiku akaamua aelekee maeneo yanayoitwa Soweto huko Moshi kupitia barabara ya kwenda Arusha. Mbele kulikuwa na gari linakuja; Bangi za jamaa zikamponza, yeye baada ya kuona taa mbili za lile gari akafikiri ni pikipiki mbili zinakuja mbele yake, hivyo akaona apite katikati ya zile pikipiki, matokeo yake yakawa kifo. Bangi bwana sio nzuri!!!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bangi babaaaaa!!!!!!!!! Haaaaaaaaaah hii kali, wavuta bangi mpo?
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ebwana Eeeeee, Bangi nibangue Kasumba nisumbue. Hapo naona maada imenoga.
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh itabidi nijaribu vuta nione raha yake
     
  12. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha ha nyanya ninyanyuee...
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukivuta hutaonekana tena mitaani, maana utaona aibu kwa yale utakayoyafanya baada ya kuvuta.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usifanye mchezo na bange wewe!!
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hiyo mibangi mnayoo vuta ni stimu za kulanduka kama siyoo fani yako kwa kweli utaumbukaaa....isome kama unaimba
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Karibu kwetu mama,huku wala polisi hawakusumbui na hata kama huna kiberiti cha kuwashia na polisi anapita,unamuomba kiberiti anakuwashia bangi yako anaendelea na safari yake.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ahhahakweli bangi sio majani ya chai
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Usiombe ukutane na kitu cha arusha!!!!!!!
     
  19. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Cha Mbeya babu na cha Tarime ndo mwish0.LOL
     
  20. semango

    semango JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sikushauri maana siku hiyo unaweza ukaenda kazini na situ ya kuzaliwa halafu ikawa shida
     
Loading...