Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvuta Bangi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Jun 25, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna msela 1 aikuwa geto anavuta Bangi, mara baada ya bangi kumkolea ghafla Akamuona mtu kamsimamia mbele yake. Kwa hofu Msela akauliza;

    Msela: Nani wewe?

    Akajibiwa mimi ni Malaika mtowa Roho,

    Msela: ah umenishituwa kichizi nilifikiri Polisi bwana. Poa mshikaji...... Cool
     
Loading...