Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvuta bangi matatani !!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwiba, Aug 11, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mvuta Bangi aliamua kujaribu kufunga "Saum" Mwenzi wa Ramadhan.

    Ilipofika saa 1.30pm,,, Mambo yakamchafukia akawa anahema kama bata..

    Akachukua simu akapiga Radio-FM,, Ilikua ni kipindi cha kuchagua wimbo…

    Mtangazaji akamwambia: Unaitwa nani? Unapenda kupeleka salamu kwa nani? Na Chagua WIMBO uupendao!!

    Mvuta Bangi: Eee bwana eehh,, Mie sitaki yoote hayo… Kwa hisani zenu ,,,
    NAOMBA MNIWEKEE ;
    …..." ADHANA YA MAGHRIBI"….

    Karibu mwezi mtukufu wa Ramadhani ,nawatakia kila lakheri Waislamu wenzangu wote popote pale mlipo ,Inshaallah tuukamilishe mwezi huu kwa kufanya ibada na kuomba msamaha kwa Mwenyezi Mungu mwingi wa rahema na mwingi wa kusamehe.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Du!!!!!!!!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ndugu mwiba hiyo hadithi ya mvuta Bangi umeipata wapi? na swahaba gani aliyepokea?Au wewe ndie unayefuta hiyo Bangi? jaribu basi kutufafanulia usituchanganye na mambo ya dini na mvuta bangi? kwani katika Dini ya kiislam ni haramu kuvuta bangi hukumu ya kuvuta bangi ni sawa na ya Mtu mlevi basi usitie mambo ya Dini na Madawa ya kulevya umenielewa lakini?
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mboni unakuwa mkali bila sababu weye? yaani unang'ang'ana kama kakijukuu ka mtume!
     
  5. I

    ImalaMakoye New Member

    #5
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli ni mwiba,tamtafuta aliekubatiza hilo jina,uislam na bangi wapi na wapi?
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wavuta bangi wote wana dini huyo aliyetolewa na mwiba alikuwa ni muislam.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Aug 12, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hahahaha yaani nimecheka kwa hiyo ye futari yake ni hiyo Bangi? mh haya

    Jamani waislamu wote ninapenda kuwatakia mfungo mwema na pia kuwajulisheni tuko pamoja ndugu zangu. Siku moja moja nami ntakuwa nasindikiza jamani msininyime ftari.

    Ramadhani njema
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ahsante MwanajamiiOne ,unakaribishwa tu na huku tunachinja hatunyongi :D hulaga vya kunyonga tunapopanda tireni kama unavyojua hapo katikati tireni ikisimama wanapita kuku wa kukaranga amini usiamini unaweza kukuta kuku ana mguu kama wa mbuzi . :D
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuipata popote ila katika Uislamu hakuna umuhimu wa kuikubali hadithi kwani tunaamini kabisa kila mmoja atabeba mzigo wake sijui huko upande wa pili kama mnayo aya katika bibilia inayotoa onyo hilo ,hivyo kuifuata au kutoifuata itatokana na kipimo ulichokiona wewe mfuataji ,huku katika Uislamu hakuna kulazimishana.
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Uislamu na bangi haupo mbali inategemea vipimo utakayoiweka tu ,maana huku katika uislamu tunaambiwa ikiwa hujui basi angalia faida na hasara alafu kazi kwako.
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwiba Ulianzia umri huu nini!?


    [​IMG]


    smk.jpg
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ....... hahahah hapa lazima pawe pale Salanda sikumbuki jina vizuri maana ni siku nyingiii. Na kweli pale kama hatujawahilishwa kunguru wa Zanzibar nina wasiwasi yaani ukinunua paja la kuku pale unakula hadi unasaza!!. Na mie huwaga sibakishi kuku ila pale niliinua mikono juu..... si bure

    Aksante ndugu yangu mwiba ntakuwa nakutembelea mida ya jioni jioni............ kwa maana ndiyo muda pekee foleni inakuwa imepungua barabarani lol
     
Loading...