Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvuta bangi achanganyikiwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwiba, Sep 3, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa alikuwa kashakolea bangi yake ndani ya Mwezi huu wa Ramadhani. Akipita katika safari zake, akatokezea msikitini pana darsa baada ya sala ya Alasiri. Akamsikia Sheikh anasema, "Kila unaposema Subhanna Llah, basi unapandiwa bustani peponi". Jamaa kusikia hivyo, akauliza, "Sheikh sasa ukizisoma sana si itakuwa kwanza kichaka halafu itakuwa pori?" Jamaa wote msikitini wakawa hoi bin taaban unaambiwa hata mtoa darsa nae ilibidi aombe maji ya kunywa ,ila akakumbushwa kuwa ni mwezi wa funga, :D Ramadhan Kareem
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mamaaaa, mbavu zangu!
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha uzushi mkubwa watakukimbiza hao jamaa,hawanaga maskhara!
     
Loading...