Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvumilivu hula mbivu;mjue msaidizi wa ridhwan kikwete udsm anaekula kuku sasa!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwa vijana mliomaliza enzi zile naamini mnaamkumbuka kijana wetu hapo wa pili kutoka kushto..nimefurahi kuona kijana ameanza kujipenda na ameanza kula matunda ya Ridhiwan kikwete...kwa mnaomjua ni yule kijaana wetu aliekuwa akimbebea madaftari mizigo ...ridhiwan akiwa law..hamada watu wakawa wanapiga kelele sana lakini nimempenda kijana ana taget zake na kweli naona ameanza kufanikiwa ..keeep it up br..naona BEN MALISA NAE anautumia vizuri ile COMPANY YENU KUMBUKEN NA WENGINE BASI KWENYE VIJIFALME VYENU...hata uko ulipo br usimsikilize mtu nahisi umeamini kellele za watanzania azisaidii kama una malengo yako

    Big up
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    michuzi akiwa na vijana wa kazi
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mbona hakuna picha?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    aikuingia nimeituma tena hiyo akiwa na michuzi
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    asante ila bahati mbaya simfahamu, kama ungetujulisha ni nani na anafanya nini ungekuwa umeikamilisha hii habari yako
     
  6. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona kama hii inafaa iende kwenye UDAKU au hari mchanganyiko vile...
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    duh, haya tutafika lakini
     
  8. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wala siyo habari hii, labda udaku flani....
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ujinga mtupu..alikuwa anambebea madaftari maana yake nini?mambo ya kwenye kitchen party haya....
     
  10. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #10
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ".........KUMBUKEN NA WENGINE BASI KWENYE VIJIFALME VYENU..." Duh, kama huu ndio ushuri kwaaaaakweli kubebana hakutoisha ng'o, labda tutolewe damu tulizonazo na tuwekewe nyingine..
     
  11. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Bila hata kufahamu mahusiano yao yalikuwa ya aina gani, mpe ushauri wa Bure.

    Ni vibaya kudhani kwamba ukijishusha na kujiona nusu ya mtu mwingine, baadaye ikakupa feva na ukapanda, inaweza ikawa ni tabia yako ya kudumu. Ukawa hujiamini au ni mtu wa 'kujikomba' bila sababu.

    Waliolegea ndo tunaosikia wakifanyiwa vitendo vya ajabu na tunabaki tukijiuliza ni tabia kutoka wapi ktk maisha yao.
     
Loading...