Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvulana wa Miaka 17 Kabakwa, anaweza kushtaki?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Avanti, Mar 2, 2011.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jirani kwangu kuna mwanamke mmoja mke wa polisi alimpenda mvulana wa watu (both in camera). Mvulana huyo hakujua nia ya huyo mmama hadi siku moja alipoitwa na huyo mmama ndani mwake then huyo mmama akaanza kumsugua nanihiii yake mpaka ikaerect, na hapo yule mmama akamvua yule mvulana suruali na kujilaza chali na kupanua paja zake na kumshika yule kijana nanihii yake na kuinyonya na kuigusisha gusisha kwenye k...a yake ahadi kijana yule ikazidi kuerect, na mwisho yule mmama akaichomeka nanihii ya mvulana kwenye k..a yake. Kijana anadai pamoja na hofu aliyokuwa nayo ile nanihii ilipochomekwa tu akaejaculate, baada ya hapo akaambiwa atoke nje na akaambiawa asiseme kwani atahatarisha usalama wake mwenyewe. Kijana analalamika kwamba hakuridhia tendo hilo na pia yule mama anajulikana ni kicheche na anatuhumiwa kuyakanyaga mawaya. Je tumsaidieje huyu kijana?
     
  2. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh unasuguliwa suguliwa uume umetulia tu?? huyo aliridhia mwenyewe alitaka kuonja nadhani :mullet::spider::spider:
     
  3. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamoja na kutulia si hakuridhia, na tena alikuwa ndani kwa yule mama angepiga kelele angepakaziwa mwizi ingekuwaje? Kwenye Biblia hata Yusuph aliwahi singiziwa
     
  4. HenryJr

    HenryJr Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria iko Kimnya! mwanaume hawezi kubakwa!lakini mazingira inaonyesha karidhia huyo
     
  5. HenryJr

    HenryJr Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ushahidi wa kubakwa hapo
     
  6. B

    B4U Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la Yusufu na huyu kijana ni tofauti. Kwani Yusufu alikimbia na hakufanya kitendo.....
     
  7. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kushtaki anaruhusiwa kabisa labda akwame katika kuleta ushahidi, kama kosa hilo ni kosa kabisa hata kama alikubali au yeye ndiye aliyemuomba hilo jimama, kwanza kwa mujibu wa sheria huyo ni mtoto ana miaka chini ya 18, suala la alikubali au hajakubali hapo halipo, sheria zinakataza za nchi Sheria Namba 04 ya 1998 The Sexual Offence Special Provisions Act, kifungu ngoja tupekue!Inaweza kuwa ni Sexual Exploitation au Grave Sexual Abuse, tutapekua!
     
Loading...