Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua za Elnino

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shaycas, Dec 17, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tahadhari inaendelea kutolewa juu ya madhara na nini kifanyike kuepuka madhara yake kama zitanyesha.HEBU TUSAIDIANENI KUTOA ELIMU HII KWA WATU WENGI ZAIDI TUSIKAE KUSUBIRI SERIKALI IFANYE KILA KITU NA KUSUBIRI KUILAUMU.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mvua ziko wapi? Tuliambiwa Oct 2009 sasa tunaingia Jan 2010!
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Am thinking of an NGO to deal with this. Hope italipa nikianzia na Jangwani then Kunduchi machimboni halafu……..
     
Loading...