Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua za DAR kuleta maafa makubwa kwenye unyumba za watu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Black Rose, Dec 21, 2011.

  1. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wakware..leo mmepata kisingizio cha kulala kona!
    Nimepokea news kutoka kwa mashosti wakisema waume zao wanadai leo wanaweza wasirudi nyumbani kwa sababu madaraja yamevunjika na barabara zimefungwa! Hebu tuhabarishane kama ni kweli :
    1. Daraja la Segerea limevunjika
    2. Daraja la Salender limefungwa
    3.Daraja la Kawe nalo limefungwa
    4.Daraja la Lugalo limefungwa..

    Tupeni uhakika wale mlioko maeneo ya tukio..ongezeni na maoni yenu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Anakudanganyaaa anakudanganya huyooo now playing B Love M-Anakudanganya
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    watasingizia wapo kaunta ya juu
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kuhangaika maana kama njia haipitiki lazima ukubali yaishe, ni kumkumbusha mwenzio anunue kondomu za kutosha maana kulala anaweza kwenda raundi nyingi kama amebeba moja!!! Ashukumu si matusi
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kwa ufupi ni kuwa kuna watu hawatorudi nyumbani kwa sababu ya mafuriko na uwezekano wa simu kufanya kazi nao ni mdogo.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kaunta ya juu si mpaka uwe na mkwanja?
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Black Rose naomba wewe na mashosisto mpunguze wivu,
    1. Kumbuka waliokwamwa siyo wanaume pekee yao sasa wanaume tusemeje nasi?
    2. Labda ukachukue malaya lakini assume demu wako yupo Mbezi na wewe upo Posta hujatoka kazini. Uache kwenda kujumuika na familia yako uende kwenye kupiga mambo yetu, bila ya shaka utakuwa na hitilafu kichwani.
    Nadhani kuna haja ya kishi kwa kuaminiana.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna ubaya gani bi Dada hiyo siku moja mwenzio akakusaidia kibarua? Hiyo fito ikuchape wewe kila siku? Si kesho tu anarudi nayo! Kizuri kula na wenzio!
     
  9. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    ha ha ha.Au co....Kuna mkenya anakwambia SI SABUNI NA HAIKWISHI.teh teh the
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    vice verse is also true
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    mvua hii italeta balaa
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haina mita hiyo; hata ikitumika hujui units ngapi zimelika:)
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uchovu je?
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe kuna watu akili zao zinafanya kazi kwa style hii? Kaazi kweli! Kila mtu ajisimamie basi, manake uzuri wa ukimwi unaupata mwenyewe kwanza ndo umgawie umpendae!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa hali ilivyo hata km mtu atashindwa kufika hm czan km atakuwa hata na mood ya kufanya uzinzi wakati hajui familia au hata mpnz wake ana hali km yy ameshindwa kufika hm,cha msingi ni kuwa na iman na kumwombea awe salama mpaka hiyo kesho,otherwise awe na akili mbovu au cha pombe na hana cfa ya mwanaume.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh kazi kweli kweli
    Kama vp tafuta ungo ukambebe.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    condom za nini na baridi hii..kisa cha kujizidishia baridi na mikaratasi sijui mnaita condom...waiiiiii kitu tigo kwenda tigo hapaaa
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,014
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    masister du wanahitaji hifadhi nina maana waliathirika na mafuriko, wanahitaji kupata usingizi mahali salama na joto la kutosha, hapo kama mamba na nyumbu mtoni, anavutwa kina kirefu na biashara imekwisha!!!!!
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Lazima nikiri hii nlikuwa sijawahi kuisikia aisee!
     
Loading...