Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mvua ya 'mawe' arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jackbauer, Apr 1, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    maeneo ya katikati ya jiji la arusha kuna mvua kubwa ya ''mawe'' inaendelea .nina uhakika hii ni ishara ya ukombozi.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mbona nasikia ngurumo tu....
    Naona haijaanza kuanguka kwa huku niliko ila radi zinakata umeme kila zinapopiga....
    Ukombozi huoooo
    Ngoja nizame zangu Arumeru faster
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na umeme ushakatika....
    Lol
     
  4. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inakung'uta kiukwelii
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    ishara hiyooo ya ukombozi Arumeru. Ameeeen...
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    labda kwa Arusha,ila kwa mimi mkaz wa MABONDENI-DAR,
    MVUA NI ISHARA YA MAFURIKO MDAU
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona hapa 7 up hakuna mvua?
    Au ni ya mgao?
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu tatizo uko bar!hakuna upako hapo!
    Sogea hizi pande za philips ujizolee baraka.
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    nimemiss sana maeneo yangu ya kujidai..dah..too bad i will never kanyaga arusha again..never ever!!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    why now.....mkuu........kumekufanyaje tena......?
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa kwangu ndio imenyesha asubuhi
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mvua ya mawe imenyesha wapi bwana na wewe wakati ni mvua ya kawaida tu? Embu acha kuongeza chumvi.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Pole sana cuz u dont know what you are missing.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! Nadhani huko kwenu mgao bado haujawafikia. Embu endelea kula vumbi kidogo wakati sisi tunaendelea kuoga baraka huku.
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh leo ndo ilinyesha kubwa sana asubuhi
     
Loading...