Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua ya mavi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sokomoko, Oct 19, 2008.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mtalii mmoja kutoka ulaya aliposhuka airport alichukua Taxi kumpeleka hotelini katikati ya jiji. Taxi driver akajamba baada ya muda Taxi Driver akamuuliza mtalii "Unaonaje hali ya hewa ya Afrika?" Mtalii akamjibu "Ikiendelea hivi itanyesha mvua ya mavi"
     
Loading...