Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua ya leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lady G, Dec 22, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    salama jamani.
    Jamani sikujua kama bunju A nilipouziwa kuna mkondo wa maji kiasi hiki. Yamepanda nyumba yanataka kuingia ndani. Jamani jamani, jirani yangu analia hapo nje. Mvua ya leo c mchezo ndugu, kwenu vipi wenzetu tupeane habari tafadhali.
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu achana na mambo ya habari, kwani hiyo hapo tayari ni habari. Kimbia kwanza uinusuru nafsi yako. Msaidie na mwingine aliyeko karibu yako.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Pole jamani
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nimeacha kila kitu,mlango uligoma kufunguka!
     
  5. L

    Lady G JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ixee pole bajabiri
    Mrimi tuko stand by hapa, mambo si shwari
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanx
    me juz nilihamisha vyeti vyangu,jana maji yameingia while i woz at work,niliporud nakuta yanapitia dirishani,nimebak mnyonge kabisa,i lost everything
     
  7. m

    mysoul Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    pole sana Bajabiri kwa mafuriko.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanx much
    i believe everything has meaning,ntajipanga upya!
     
  9. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    pole lady g,kumbe jirani yangu! Niko basihaya hapa nako hali si shwari kabisa,maji yamejaa kwenye nyumba zilizoko upande wa pili wa barabara,watu wamehamisha baadhi ya vitu wameweka barabarani!hali ni mbaya,tegeta maji yanapita juu ya daraja,lile la kawe nasikia limeshuka kabisa hapapitiki ...
     
  10. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    EATV inatoa update na sasa kuna Daktari anatoa maelezo ya huduma ya kwanza kwa watu waliopata athari za mafuriko, kunywa maji, majeraha, i hope watapata wataalam wengine.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana kwa mafuriko..
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi bado ila niko standby, muda wowote nitavamiwa
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me nimeondoka kabisa,mbna hakuna pa kukaa
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Poleni sana mlio kwenye mikondo ya maji....
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    bora nyinyi mna umeme
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Lady G hapo ulimaanisha nini? Pole na mafuriko
     
  17. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Poleni sana!! ..Tambua vyomba vya hali ya hewa vinategemea mvua kuendela hadi mwisho wa wiki! Jambo l msingi ni kuhama kabla..do waht is needfull and quit for a safe place ...when its not too late Lady G!!
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wenzenu tunanunua viwanja wakati wa masika kali kama hii, na nyumba ya kupanga unatafuta wakati kam huu
    Pole sana!
     
  19. s

    sugi JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    U cant b serious,yaan una maafa na jirani yako analia,unatafuta nn huku jf?
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Poleni sana ndugu zangu... Kama anavosema kaka Azimio Jipya jaribuni kuondoka hapo maana hali itazidi kua mbaya kabla ya kuanza kua nzuri.
     
Loading...