Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua neema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Oct 14, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajf huku arusha mjini wiki hii yote imekuwa ya neema mvua inanyesha sana na hata udongo umeanza kukubali maji.

    Hebu wana jf tupeane habari za hali ya hewa kutoka mkoani kwako maana mvua ndio uhai wetu na maendeleo yetu. Bila mvua imeedhihirika tutakufa njaa maana umwagiliaji ziro, hakuna umeme zaidi ni akina dowans, Richmondi na Symbion ambao ni utapeli mtupu!
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama huko kuna mvua basi Ngeleja atawapunguzieni adhabu ya kukupeni Giza, subirini zawadi kutoka kwa Ngeleja
     
Loading...