Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua ndani ya kanda ya Kaskazini,Hasa niliyoishudia ndani Jiji la Arusha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Apr 25, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mvua kubwa iliyoendelea kunyesha Kanda ya Kaskazini tangu juzi tar 20/04/2012 iliyokua ikianza kwa kusuasua na hata kukatisha tamaa kwa wafugaji na wakulima,Sasa imeanza tangu jana kwa kasi ya ajabu hasa jana jioni ikinyesha Wilayani Monduli na hata W/Arumeru Magharibi bila shaka Wanainchi walioko mabondeni hawatakuwa na makazi!

    Na hata hivyo mpk hapa nikiendelea kuchat hapa jamvini,hakika mvua ya uhakika inanyesha hapa A town haswa!
    Mvua ilianza kwa kusuasua vile tangu majira ya saa kumi na mbili jana jioni na ilipotimia majira ya saa sita usiku na kuendelea mvua isiyo na mawimbi wala ngurumo inanyesha takrban masaa mawili sasa!

    Na nilipojaribu kurudisha kumbukumbu nyuma,ndipo nikakumbuka hata ule mwaka wa ELNINO mwaka 1998 ilianza kwa mfano huu huu, Nawashauri ndg zangu walioko mabondeni tuwe macho kwani hali ya hewa mwaka huu bila shaka ina ishara ya mwaka tajwa hapo juu!

    Bado cjapata taarifa rasmi toka ktk Wilaya hizo mbili nilizozishudia mvua ile ya jana jioni ilyofanya majira ya alasiri kuwa kama saa moja jioni kama itakuwa imeleta madhara yoyote!

    Ila ntafuatilia na ntarudi baada ya!

    MUNGU BARIKI TANZANIA NA WATU WAKE!

    MUNGU IBARIKI AFRIKA NA WATU WAKE!

    Source ni Mi mwenyewe!
     
  2. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimetoka moshi mjini mvua si nyingi,lakini kuanzia maili sita,machame,boma inaonyesha imenyesha usiku
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,264
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Hao wakazi wa mabondeni wajihadhari mapema.
     
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,879
    Trophy Points: 280
    Kwenye kituo chetu cha Arusha kimeweza kurekodi kiasi cha mvua iliyonyesha jana ni (mm 68).
    So ikiendelea hivi itweza sababisha madhara.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mpaka hv sasa najaribu kumseach mwenyeji mmoja wa Wilaya ya Monduli hasa wa pale makazi ya mti mmoja maana nina hofu na mvua iliyopiga anga ile jana na hata hapa wilaya ya Arumeru magharibi mtaa wa Kisongo bila shaka wana la kusema kuhusu mvua ya jana!

    Ntarudi mara niwapatapo maana kama kweli wameifanyia vipimo hakika inaweza ikawa zaidi ya milmita uliyotaja hapo.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Habari nilizopata kwa raia aliyekutwa jana na mvua ile amesema imemlazimu jana kula ng'ambo ya boma yake kwa ajili ya mvua ile iliyonyeesha bila ya kukatika kwa takrban masaa manne wilayani Monduli.

    Akielezea mvua ilivyoanza kunyesha amesema ilianza mithili ya wingu jeusi kushuka na ikanyesha kimya kimya kwa muda tajwa hapo juu!
    Na mabonde makubwa na madogo kujaa pomoni.
    Na hata hivyo hajadodosa madhara yoyote ya mvua hiyo ila alitoa tahadhari ya kwamba hakika mvua imekuja wakati inahitaji lakini ametoa mtazamo ya kwmb inaweza ikawa ile ya mwaka tajwa hapo juu (1998).

    Na dalili ya kunyesha tena kwa siku ya leo iko wazi kwa mtazamo wetu wa kibinadamu!
    Ni hayo tu ndiyo nimebahatika kuzinyaka toka kwa huyu ndg.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    sipati picha baridi ikoje huko.....
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Usigutushwe na baridi ya A town kwn bado haijaanza ila hakika ikianzaga huwa ni mwanzo mwisho!
     
  9. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu liverpoolFC shukran kwa kutujuza
     
  10. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hapa mwanza, baada ya mvua ya kawaida iliyonyesha jana mchana, usiku huu saa moja unusu Tanesco wamekata umeme, kuna giza sana maana wingu jeusi limefunga anga kuna dalili ya mvua kubwa kunyesha, na muda si mrefu imepiga radi moja kali sana hadi kufanya baadhi ya watu kuweweseka, ngoja nizime kasim kangu maana tunaambiwa simu kwa radi ni hatari.
     
Loading...