Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua kuvuruga Maadhimisho ya sherehe za Muungano - tafsiri yangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 27, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ulipowadia wakati wa halaiki iliyowashirikisha wanafunzi 500, mvua kubwa ilianza kunyesha na kuvuruga kabisa sherehe hizo.Kwa mujibu wa ratiba ya sherehe hizo, kipindi kilichokuwa kikifuatia ni ngoma za asili, lakini mvua ilipozidi washereheshaji walitangaza kukatisha na viongozi wakaanza kuondoka.

    Mwananchi

    Siyo siri nchi nyingi duniani kama Urusi, Check, Sudan, Ethipia nk walidharau ishara za nyakati, leo imekuwa historia.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Angetokea binadamu na kuvuruga sherehe hizo zilizoandaliwa kwa gharama kubwa ingekuwa ni habari yenye uzito wa aina yake, lakini ilivyotokea jana hakuna wa kumnyooshea kidole Muumba.

    Wakaongozi wasione aibu na karaha kuzungumzia na kujadili Muungano badala ya kuupamba kwa kupaka rangi nyingi wakati ndani kumejaa nyufa kadhaa zinazoendelea kuachia nafasi.
     
Loading...