Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua Kubwa ya Upepo Mkali Balaa Dar!.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pascal Mayalla, Mar 12, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Wajameni
    Eneo ninaloishi mimi hapa Dar, kuna mvua kubwa balaa iliyoambatana na upepo mkali wa hatari inayonyesha sasa, siwezi kutoka kwenda kazini na watoto nimewazuia wasiende shule!.

    Vipi upande wa eneo lako mvua hii imefika au ni kwa baadhi ya maeneo tuu?!.
     
  2. O

    Old Moshi Senior Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ata huku ni hivyohivyo, hadi maji yanaingia dirishani.
     
  3. j

    jackline JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu,ngoja walioko dar waje waseme
     
  4. j

    jackline JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    labda mwaishi mtaa mmoja
     
  5. Mutta

    Mutta Senior Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata huku kwetu maeneo ya Uwanja wa ndege inanyesha sana.Sijui kama nitakwenda kazini pia.Ina upepo mkali sana.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Jiandaeni na mafuriko...
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Unachekelea mafuriko au
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Niko Boko huku. Sijawahi kuona mvua kama hii. Hamna kwenda kazini, watoto hamna kwenda shule mpaka kieleweke.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Basi hii mvua ni Dar nzima kama tangu Ukonga mpaka Boko!, usikute ile ya Ukonga imefika Kisarawe na hii ya Boko imefika Bagamoyo!.

    Saa hizi ni asubuhi ila nje giza utadhani ni usiku wa manane!.
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ni hatari kubwa mvua kubwa sana na upepo wa kutosha kuezua paa kabisa na giza kubwa!!!!leo kazini saa 4!!mwanzo wa masika mwaka huu!!!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    poleni sana!
    Na foleni ya Dar, leo sio siku ya kwenda kazini.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Kijitonyama ni mvua ndogo tu aambayo haina mikwara yoyote ndani yake. Ingenyesha katikati ya mechi, basi ingeleta burudani sana
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Mafuriko ndio nembo yetu tuishio mabondeni
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Makazini hamna watu, ofisi zote zimehamishiwa nyumba za wageni
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Mvua imekatika sasa, imebaki mingurumo ya radi, na sasa ndio kunapambazuka!.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hapo Sinza na K'nyama kuna nyumba za kulala wenyeji tu.

     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Unasema kweli?! mbona hapa Vwawa ni vumbi kabisa hakuna mvua hata tone?!
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mvua imekata ila ilianza kwa mkwara
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Vwawa ipo Dar?
     
  20. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....tetemeko zito pia limesikika mida ya Alfajiri...huku niliko mimi... Aisee ni gharikaaa....
     
Loading...