Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua kubwa imenyesha hapa Mtwara!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkubwawao, Oct 17, 2012.

  1. m

    mkubwawao Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna mvua kubwa imenyesha hapa Mtwara Manispaa na vitongoji vyake na kunaonesha dalili ya kuendelea kunyesha tena. Naomba kujuzwa na wana jamii forums endapo hii ni moja ya mvua zilizotabiliwa na Dr.Kijazi wa TMA. Naomba kuwasilisha.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    TMA hamna kitu!
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mtwara msiwe na wasiwasi! mchungaji wa mungu TB nabii na mtume Anton Lusekelo a.k.a mzee wa upako amezuia mvua za El-nino.
     
  4. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu haka kamanyunyu ndo mvua kubwa?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Umetumwa na TMA kuja kuwasafisha, kijana acha kutumika
     
  6. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mtwara niliyopo mm hakuna mvua! manyunyu kiduchu na jua linawaka sa hv!
     
  7. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    karibu jamvini! uko mtwara pande zp?
     
  8. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    kumbe lusekelo nae ni mtume wa mungu...!!
    basi nayeye asifiwe sana,,:tongue:
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Yap nmezunguka mitaa ya magomen, shangani na soko kuu mvua imenyesha kubwa sana
     
  10. w

    watambi Senior Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kaka hembu punguza maskhara haya ni manyunyu tu.Lakini inawezekana kwa Mtwara ni mvua kubwa maana me ni mgeni maeneo haya.Naamini ungeona ile iliyosababisha mafuriko Dar ungesema Mungu kaamua kuangamiza dunia kwa gharika.Hata hivyo nipo sesi pub nagonga vitu njoo nikuone mwana JF mwenzangu
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mtwara kwa mambo ya midule hee
     
  12. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Dr.Kijazi wa TMA hana uwezo wa kutabiri wala taasisi yake haina uwezo wa kutabiri hali ya hewa zaidi ya kuwadanganya waTanzania.Tena yumukini TMA jana huenda vyombo vyao vilionesha kuwa Mtwara itakuwa kavu tena na vipindi nya jua siku nzima
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Hakuna uharibifu wowote uliotokea?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Uwe unabisha hodi kwanza...........Karibu sana jamvini.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungenitafuta jana tungejumuika pamoja hapo sesi hahhhaaaah!!!, nilikuwa pande hizo....
     
  16. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mnaonekana Mnapenda sana MAAFA waTZ Walipima wakaona Wakawapa tahadhari Shukuruni haijatokea.Hii ni Taaluma ya Kisomi yenye kuhusisha Math Models na Physics Kama haijatokea kama Forecast ilivyo kuna natural Scientific Explanation Acheni kuUrge kama Vilaza Ungewatch ITV asubuhi ungepata hoja ya Kitaalam from one of TMA Scientist Kwa Elimu zaidi nenda TMA
     
Loading...