Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua kubwa Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukindo, Apr 28, 2012.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu.

    Katika pita pita zangu huku nimekutana na taarifa ambazo zinaonyesha uwezekano wa mvua kubwa kunyesha Dar es Salaam na maaneo ya karibu.
    Nimefuatilia habari kwa karibu lakini sijaona tangazo lolote au onyo kutoka Mamlaka yetu ya hali ya hewa.
    Ni vizuri tukachukua taadhari mapema ili ikitokea isije kuwa kama December iliyopita.

    Zaidi angalia hii link: BBC Weather : Dar es Salaam
     
  2. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mh wao Mungu, anaejua mvua kama kubwa au ndogo ni Mungu Muumba ale juu, wala sio wao !
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    mkuu, hizi taarifa sio lazima zije kama zilivyotangazwa lakini mara nyingi huwa zinatokea karibia kwa 70-80%.
    Au unaleta habari ya kuwa "mimi sio Mungu kuleta mvua"!?

     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Uongo huooo!
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    mpaka sasa mvua inaonekana inaendelea na hakuna uhakika kama itapita au itazidi. anyway, ni masuala ya teknolojia ya mvua tu!

     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Leo ndo inaonyesha 2po nayo until further notes
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    mkuu Papason naona unataka kuwa kama ndugu zetu wa Jangwani ambao wametumia zaidi ya miaka 20 waking'ana kuishi Jangwani mpaka mauti yalipowafika.

    Au ulisubiri Bw. Maxence Mero akitangaza hapa jamvini ndio ukubali?

    Angalia hizi taadhari za watu wa hali ya hewa zimekuja siku ya tatu tangia huu uzi uletwe hapa!
    UntitledB1.jpg UntitledB.jpg
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawa TMA was*****e sana yahani wakiona mvua imeanza kunyesha ndo wanatoa utabiri ikiacha na wenyewe kimyaaaaaa. Inamaana hao kazi yao ni kutabiri mvua tu? Du kweli kazi ipo
     
  9. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    loh, mbona hilo wingu linaonekana zito sana, kuna usalama hapa!!
     
Loading...