Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua imenyesha mtera imejaaa.....mwaka huu baadae mgao kama kawaida.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ta Muganyizi, Jan 4, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Baada ya maji kupungua mtera na umeme kuwa wa mgao. Serikali ilitangaza mkakati wake wa kuzalisha umeme wa dharura ili maisha yaweze kusongo mbele. Baada ya mvua hii kunyesha mambo yote yameyeyuka .Kwanza serikali fedha kushney......hakuna jitihada nyingine maji si tayari yamejaaaaa...., kwa hiyo mvua ikiisha tu mgao kama kawa nyie mtakuwa mashahidi. Nikiandika kwamba nchi hii ifanyiwe utaratibu....thred itnaweza kufutwa. Mfano nikisema jeshi lichukue nchi.....weeee thread haitaonekana lakini tuendeleeee.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi tusipopiga kelele hakuna kitakachofanyika
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tutaambiwa matope au mchanga umejaa.
     
Loading...