Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua Dar balaa tupu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tumsifu Samwel, Apr 28, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Signature yako tu mkuu!
    "Mtoto anaweza kuchezea mayonyo ya mama lakini siyo korodani za baba"
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :puke:OOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOPS!!!!!!!!!!!!!!!!

    Hakuna cha ajabu hapa kama wewe ni mgeni wa Dar es salaam waweza shangaa.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Duu hii kali kabisa nilikuwa sijawahi isikia.......mmmhhhh
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee! kama mmezoea haya mafuriko endeleeeeni na Bongo yenu ,yaani bara bara hazipitiki kufika mjini ni taabu,sehemu ya nusu saa unatumia masaa 3/4 kweli? Ngoja nirudi kwete Usukumani.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hapo vipi kama unabajaji lako?
     
  7. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mzee nimekusoma, kumbe ulitembelea mitaa ya mbezi beach. Hilo eneo linaitwa samaki wabichi na hilo ndio bwawa lao. lol!
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hivi jamani hii nchi ipoje? hapo dar ndio kila kitu lakini jiji lenyewe ndio hilo...kha.
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, nilikuwa naelekea Goba karibu ni kiache ka Mark II kangu, nimeambiwa hiyo sehemu kila msimu wa mvua hapapitiki kutokana na maji kujaa eneo hilo.
     
  10. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar Tambarare! hutamsikia yeyote azungumzie kuboresha drainage system. Akili yao wote imeelekezwa October 31. Ipige mvua namna hii kwa wiki nzima basi ni hasara kubwa siyo tu kwa Dar bali nchi nzima. Msisahau lakini nchi yetu ni maskini.
     
  11. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #11
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyamayao, hapo ni nje ya mji inia ktk ya mji ndio kasheshe ndiko hakufai kabisa Posta hakuna sehemu ya wapita kwa miguu maji ya mejaa magari yenyewe yana pita kwa taabu. kariakoo ndio balaa kabisaa!.... Hii yote inatokana na kutokuwepo kwa miundombinu ya kutosha
     
  12. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #12
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kibajaji hakipiti mkuu kitafunikwa maana ukipita kwa miguu maji yanafika kiunoni!
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hizo picha ni nje ya mji sasa ukija mjini kwenyewe si ndio kiama..... bongo tambaa-lileee
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    heee poleni sana, kama nje ya mji kupo hivyo bac tena, hapo ni nje ya mji sehemu gani ma bro? jamani dar kazi ipo, kukiwa na jua tabu mvua tabu mie hilo jiji limenishinda.
     
  15. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #15
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni Mbezi Beach eneo la Samaki wa bichi bara bara ya kuelekea goba na Mbezi Luis.
     
  16. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapa ni mitaa ya Mikocheni....maji kibao yaani utafikiri tumekuwa mamba!
     

    Attached Files:

  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni changamoto kwa wanaowania ulaji wa uongozi mwaka huu
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    .
    Wajemeni, hii ndio mitaa yangu, ama kweli kufa kufaana, leo tayari watu wa mikokoteni wanaosubirigi tenda za kubeba matofani, wamepiga kambi hapo, kuvushwa 200/=.

    Hapo jirani kuna baa maarufu ya Bamboo, huwezi amini, maji yakipungua tuu, yanaacha tope zito, lakini wateja wake hawahami baa hiyo, huja kwa wingi kama kawaida, kuingia kupitia matofali yalipangwa ili wasikanyage tope, kisa, eti wanafata huduma!.
     
  19. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #19
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sasa wakishalewa inakuaje wakati wa kukanyaga matofali ili waende nyumbani kunausalama kweli ?
     
Loading...