Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvomero kumelipuka makala apanga kujibu mapigo!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Man 4 M4C, Aug 22, 2012.

  1. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mikutano ya M4C imeleta balaa kubwa wilayani mvomero baada ya wananchi wengi wakiwemo wanachama wa ccm kuamua kujiunga na cdm. Timbwili ili limemtoa mafichoni mbunge wa jimbo hilo na kuamua kuanza kujibu mapigo,anajipanga kupita maeneo yote ambayo m4c imepita. habari za uhakika kutoka ccm ni kwamba mh ameingia hofu na anataka kujaribu kutuliza moto wa m4c.

    ''Amos,you will never walk alone"
     
  2. C

    Concrete JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Amechelewa sana, alikuwa wapi siku zote?
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Alikuwa anaugulia maumivu ya kunyang'anywa uweka hazina na badala yake kapewa mzinzi.
    .
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Style yao inanifurahisha sana.
     
  5. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaazi kweli kweli, mbegu zilizopandwa uko na ukimya wake bungeni ana kazi kubwa kweli kweli..
     
  6. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    yuko bize na uwaziri. si wajua mbunge akishakuwa waziri na uwakilishi wake jimboni hukoma. tehetehe
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    M4C itawarudisha majimboni magamba mmoja baada ya mwingine.
    Tena hawa ndio wanachangia msongamano wa magari hapa mjini wakati wanatakiwa kuwepo majimboni kwao.
     
  8. dymosy

    dymosy Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanacdm msijali, NITAMNG'OA MAKALA KWA AIBU 2015! Tathmini yangu kwa mkoa wangu wa morogoro ni kwamba CCM IMEFANYA MKOA WA MOROGORO SHAMBA LA BIBI KWA KUTEUA HOPELESS, UNQUALIFIED CANDIDATES AMBAO HAWAMPI RAIS KICHWA MOTO KUWAFIKIRIA KATIKA UWAZIRI..NO SENSE...STATUS YA MJI KASORO BAHARI IMESHUKA SANA KWA SABABU YA HAWA WAPUMBAFU WAKINA ABOOD...
     
Loading...