Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MV Serengeti yawaka moto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WomanOfSubstance, Mar 13, 2010.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Meli hii inayosafiri kati ya Unguja na Pemba inawaka moto..............
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    WOS; ni tetesi au uhakika, kama ni kweli vipi ilikuwa gati au ilikuwa njiani? kuna vifo?
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Uhakika kabisa... ila kumbe haikuwa na watu... ina capacity kubeba abiri ahadi 800! Imagine kama ndo ingekuwa imeshabeba abiria iko safarini...
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    oh my my...unaweza kujua chanzo ni nini?
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Try to be +ve! Think +ve!
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    shukrani kwa taarifa ya uhakika, na ni heri kwamba haikuwa na watu
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I can only imagine!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa bandarini ikiwa inaandaa kupakia mizigo.. inawezekana ni technical fault..sijapata details vizuri
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    hii itakuwa meli ya pili sasa kuwaka moto hapo bandarini kwa muda mfupi,
    nadhani kwa sasa mambo ya safety na risk assessment yapo poor sana katika hii sector
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    thanks mamii kwa taarifa hii......
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanasiasa wakija hapa wata i LINK na masiasa yao!
    poleni mliopata maafa na meli hii
     
  12. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Oh dear.....!!!
     
Loading...