Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MV Serengeti Yawaka Moto Bandarini ZNZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mafuchila, Mar 13, 2010.

  1. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    BREKING NYUUUUUZZZZZ: meli ya mv Serengeti inawaka moto
    Habari zilizotufikia hivi punde,ni kwamba Meli ya Mv Serengeti iliyokuwa ikifanya safari zake ndani ya Bahari ya Hindi,inawaka moto sasa hivi katika bandari ya Zanzibar ilipokuwa ikitaka kuondoka kuelekea Pemba.Aidha Kikosi cha zima moto Zanzibar kimewasili eneo la tukio kikifanya juhudi za kuuzima moto huo.Kwa habari zaidi na picha tuvute subra kidoogo.!!
    Source: Michuzi Blog
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    maskiniiiiiiiiiiiiii. duuuu.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Taifa lisililojiandaa kwa majanga...
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    .
    Kufuatia ile ajali nyingine ya moto bandarini Zanzibar kipindi kifupi kilichopita, I belive they learnt their lesson, this time things, will never be the same again.

    Lets hope for the best.
    Tusubiri update na tuwapongeze kwa kazi nzuri.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,156
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Mkjj Taifa lisilojiandaa kwa lolote lile.
     
  6. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Uwapongeze kwa lipi wakati hata update hujapata vipi Pasco.........
     
Loading...