Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MV magogoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadudu, Oct 1, 2011.

  1. K

    Kadudu Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani hili la matangazo ya airtel na mganga wa tiba asili badala ya KUTANGAZA JINSI YA KUJIOKOA,JINSI YA KUTUMIA MABOYA NA LIFE JACKETS wakati inapotokea dhoruba baharini limekaaje?au ndo mambo ya 10percent?SUMATRA PLEASE SAIDIENI KTK HILI
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwani we mgeni tanzania? business comes first safety on board baadae.
     
Loading...