Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mv magogoni kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadudu, Feb 6, 2010.

  1. K

    Kadudu Member

    #1
    Feb 6, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii pantoni tangu imezinduliwa hata mwaka bado kasi yake imepungua sana.
    Mwanzoni tulitumia dk 5 kufika magogoni au kigamboni sasahivi ni dk 15 kwanini?au kunatatizo gani lisijeleta maafa jamani
     
Loading...