Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MV Butiama imezimika ni msaa 4 sasa hakuna msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Jan 4, 2010.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Habari za Uhakika toka Mwanza zinasema Mv.Butiama ikiwa abiria kutoka Mwanza kwenda Ukerewe imezimika katikati ya Ziwa Victoria na yapata masaa 4 sasa hakuna msaada . Naambiwa watu wameanza kusali na kukata tamaa maana kuna hofu sasa kwamba Meli yaweza kuzama . Tafadhali mwenye habari zaidi azidi kutu habarisha hapa.
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakika habari hizi ni za kusikitisha sana maana kama ni kweli basi Mungu asaidie kuona kama ndio hivyo. Hivi ofisi ya Maafa ya waziri Mkuu wanafanya nini??
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!
    I AM SILENT
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lets hope kuna process zinaendelea, kwa ajili ya kuwaokoa watu hao.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaani nnchi hii aacha tu, napiga simu pale kitengo cha maafa kutoa taarifa hizi zaidi ya nusu saa simu hazipokelewi, napiga Wizara ya miundo mbinu hapa mwanza na ofisi za ujenzi wanadai wanashughulikia swala hilo, ngoja niende kule bandarini nijue japo juhudi gani zinachukuliwa kuokoa hili janga lilikua jirani nasi.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The God of Abraham,

    The God Isaac, and

    The God of Jacob, please help these fellows. look, they are in trouble...May you Send the holly spirit to them to soothe their souls and to courage them up!

    Rather to enable the captains and techical men to come up with the solution on the snag!

    In the name of Jesus i pray, Amen!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Watanzania tuko wajinga sana. Hapo watu wanasubiri baada ya matatizo waanze kutoa ripoti ya maafa na wengine kutubeza kuwa hawatajiuzulu ng'o kama alivyotuambia Kusila baada ya MV Bukoba.

    Kwa wale mlio karibu jaribuni hata kuomba msaada kwa watu binafsi. Pia ikiwezekana jaribu kupiga simu kwenye redio na TV ambazo zinaweza kurusha hiyo habari mara moja. Wakubwa wa bongo wanaogopa media kuliko jehanamu! Watafukuzana kama swala waliongiliwa na Simba. Plse try to help.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwa neema za Mungu hakuna kitu kibaya kitakachowapata....
    tuweni na imani.....
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    rekebisha kauli yako hiyo (bolded)
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna bold popote!
    AREKEBISHE WAPI?
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inakuwaje atu wakae ziwani kwa saa nne bila msaada wowote? Hii ndio response yetu kwa majanga. Mungu saidia watu hawa wasiaptwe na baya lolote
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Uzembe kila kona nchi hii..
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wajameni, hebu tuliangalie hili suala kama watanzania tuliokubali utendaji "slow wa serikali yetu na sisi wenyewe", ni lini tuliwahi kurespond kwenye emergency na desired speed???

    Huu upungufu tumejitakia wenyewe kwa kukalia kimya kila matatizo, ukiuliza kwa nguvu kuhusu "slowness" ya huduma utashangaa kuona wateja wenzako wanakwambia acha kujifanya mzungu etc.

    Ni mpaka yafike chumbani ndio upige kelele, utashangaa hata waliokwama wengine ni mabingwa wa kuwa slow kwenye sehemu zao za kazi

    POLENI SANA WAHANGA LAKINI TUANZE KUPAMBANA NA UZEMBE NA "U-SLOW" KILA SEHEMU WATANZANIA

    Hivi ina maana serikali bado haijaact mpaka saa hii?
     
  14. T

    Tristan Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana ni uzembe wa hali ya juu Mungu awasaidie
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Radio one wametangaza uhalisia na sasa sijui kuna kitu gani ila naambiwa Meli ilikuwa inaelekea kubaya .Sababu za kuzima kwa engine haijulikani na watu wako maofisini bize for nothing . Mwenye habari endelevu please share I am being cut off na mawasiliano sasa
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo mpaka watu wapoteze maisha(Mungu pishia mbali) ndo uone mijitu inatikisika sasa...malabuku!!!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Rais ataongoza rambirambi... !!!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mungu atuepushe na balaa hili, Amen!
     
  19. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Na ndio meli inayotegemea sana kwa safali za Mwanza kwenda Ukerewe mbali na MV Clariaus, kwakweli huo ni uzembe wa hali ya juu huwezi acha meli kwenda safari bira kuchunguzwa jamani pale mwanza South port wanafanya madudu gani haya ndiyo yalipelekea MV Victoria kuzama ikiwa yatokea Bukoba sasa wanataka kuahakikisha meli ya pili ina zama???

    Masha Uko wapi please go back home and deal with them (TR L/C) perpendicular wameanza kuleta mzaaaaa tena.
     
  20. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hivi mpaka dakika hii kuna yeyote anayejua nini kinaendelea huko?.
     
Loading...