Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mv Bukoba Vs Safari Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUDO, Sep 20, 2011.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimehojiana na baadhi ya abiria waliopona katika ajali ya Mv Bukoba na hata wale wa 'Spice Mlenda' iliyozama majuzi kule Zanzibar.

    Nani anakumbuka tarehe,mwezi na mwaka wa ajali mbaya ya basi la SafariLeo iliyoua makumi ya abiria wakiwemo maharusi katika eneo la Amujuju nje ya Bk.Naomba hata majina ya manusura na mawasiliano yao kwa anayeweza.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kwanza tunaisikia kwako. Wewe unahitaji habari zao uzifanyie nini?
     
  3. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafanya utafiti ndugu yangu!
     
  4. N

    Nought guy Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mutafute alieimba wimbo wa safari leo na ni zaidi yamiaka 25iliopita kwa nini usitafiti Mv Bukoba VS MELI Iliyozama juzi znz kwanza zinarelate
     
  5. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti wangu pia unahusisha maafa makubwa ya ajali za barabarani.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Spice Mlenda.....? huu ni utani au......
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    sio utani preta pretty, ni mboga
     
  8. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo ajali ilitokea eneo la Hamgembe na wala siyo Amjuju. Mimi niliijua kupitia wimbo ambao baadaye Mkuu wa Wilaya ya Bukoba Alhaji Rugusha aliupiga Marufuku kwani ulikuwa unawakwaza wafiwa. Namfahamu mwanajamii forum mmoja ambaye alifiwa na jamaa zake ambao walikuwa maharusi na jamaa wengine wa karibu. Hata hivyo akiona kuna umuhimu wa kuwasiliana nawe atafanya hivyo vinginevyo unaweza kutonesha kidonda chake.
     
  9. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Inauma sana. MV bukoba ilizama mwezi wa 9 hii nyingine nayo imezama mwezi huo huo wa 9. Poleni wafiwa manake najua kila mnapozikumbuka hz tarehe mnapata uchungu sana.
     
  10. G

    Greard Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ktk ajali ya safari leo maharusi hawakufa. isipokuwa gari hilo jana yake lilibeba maharusi hao na kesho yake ndo likapinduka. maharusi walikuwa kwenye fungate. Bi harusi mpaka sasa yu hai na yuko Nzega Tbr. Bw. harusi kafa mwak juzi kwa ugonjwa. No. za simu ya bi harusi zipo ukizitaka sema kwa uatfiti wako.
     
Loading...