Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muziki wa taarabu....!!

Discussion in 'Entertainment' started by Dark City, Nov 6, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi si mpenzi wa muziki wa taarabu lakini nimekuwa nikiufuatilia kwa muda sasa...Kitu kinachonivutia ni lugha ya picha ambayo inavutia sana endapo mtu unapata nafasi ya kuitafakari!!

    Nimejaribu kuvuta kumbukumbu zangu, na kukutana na baadhi ya miziki ambayo kweli inavutia!! Naweka hii hapa chini na natumai wadau watanisaidia kutukumbusha nyimbo nyingine na ikiwezekana kutuwekea baadhi ya mashairi na nukuu ambazo zili/zinawakuna!

    1. Wrong namba
    2. Y 2 K
    3. Zumbukuku
    4. Kuna waimbo fulani siukumbuki jina ila ulikuwa unasema kwamba, "manahodha wa mashua kwa nini muwe nyuma, chombo kikienda mrama nani alaumiwe"?
    5. Njiwa (Patricia Hilal)
    6. Asu (Abdul Misambano.....my favourite song)!!
    7.

    Waimbaji mahiri: Najua wako wengi ila naweza kuwakumbuka baadhi tu....
    1. Shakila
    2. Issa Matona
    3. Khadija Kopa
    4. Nasma Khamis
    5. Mzee Yusufu
    6.......

    Hata hivyo baadhi ya nukuu ambazo nimekutana nazo hivi karibuni ni kama hizi,

    "Ukiona nanga inatupwa kwenye maji, ujue jahazi limefika. Ndimu changa haina maji na bamia ikikomaa sana inapoteza thamani"....by Khadija Mohamedi!!!

    Naomba michango yenu wandau kwani naanza kuvutiwa zaidi na kutamani kuufahamu zaidi huu muziki!!
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 5,553
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Kasikilize "TX Nipasue"
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 46,537
    Likes Received: 4,838
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,594
    Likes Received: 9,392
    Trophy Points: 280
    Mimi najiuliza jinsi 'gay culture' ilivyo popular na muziki wa taarabu
    na jnsi vikundi hivyo vinavyo shirikisha wanasiasa
    na sasa wanakuja juu walipoambiwa na david cameroon 'waheshimu haki za gays'

    isnt it funny??????
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Duuhhhhhh,

    Umenikumbusha mbali sana mkuu,

    Enzi ile ya miaka ya tisini huu wimbo ulivuma sana iseeee!!!!

    "TX nipasue, ondoa maradhi yote ya ndani....""

    Haki ya nani watunzi wengine ni vichwa kweli kweli,

    I am sure huu unaweza kuimbuka kuwa muziki wangu, hata kama una dalili za kulalia kwenye ngono ngono katika mistari yake""
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu???

    Naomba usinifanye niwaombe wahusika wanifungie hii thread!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,702
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    kuna wimbo kaimba Issa Matona kuhusu nyuki, sijui unaitwajwe lakini maneno yake yanauliza uhalali wa asali kwa sababu hata kwenye mzoga wa nyani, nyuki hupata material za kutengeneza asali...unaitwaje huu wimbo?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,594
    Likes Received: 9,392
    Trophy Points: 280
    hata mashairi yao tu ni utata...
    na all the gays in dar 'wanajaa' kwenye taarabu tu..

    But usiombe waifunge thread. taarab is bigger than that....hiko ni kisehemu tu..
    so sisemi taarabu ni gay music no..
    taarab ni music na culture kubwa tu....na marijali ni wengi kuliko hao gays...
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 46,537
    Likes Received: 4,838
    Trophy Points: 280
    Dah! Nimeusikiliza huu wimbo wote na kumkumbuka Mzee Issa Matona jinsi alivyokuwa na kipaji cha kuzichangamsha harusi mbali mbali alizoalikwa kutumbuiza. Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi~AMEN.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya hii miziki haipo kwenye you tube...Ngoja wadau waje watusaidie,

    Ila ukweli utabaki pale pale kwamba huyu babu alikuwa ni jabali la muziki wa Taarabu,
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuu,

    Umenirudishia amani yangu...Nimeshusha pumzi utadhani nimemwagiwa maji ya baridi saaana!

    Tuendelee kukumbushana!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu...Huu wimbo ulikuwa popular sana katika harusi za miaka ya 90 na kikundi chote cha mzee Matona kilijizolea umaarufu sana enzi hizo. Nakumbuka kuona (kwenye VHS) jinsi walivyokuwa wanapagawisha watu kwenye harusi!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Upo mkuu





    Ila mie leo nna ujumbe huu " Mbuzi isiyo na meno itaikunaje nazi"

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,168
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    UTAIKUNAJE NAZI MBUZI HUNA MENO.....mashallah!!

    bure utafurukuta ujiumize mikono atii....
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Teacher,

    Nilishaanza kusikitika kwamba Muziki ambao unaonekana kuwa wetu kwa kila kitu hauna wadau!

    Nitasikiliza kwa makini choice yako!! Nikikutana na mistari migumu nitakuja kuomba msaada, ....sawa teacher!!


    Babu DC
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa,

    Hivi taarabu huwa inagusa theme moja tu....???

    Karibu sana B!!
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Wadau tupo tulikuwa mbali tu

    "utakuna kutwa kichwa, kwa ndole na visigino
    nazi haitoki chicha, japo bingwa wa mikuno..."

    Bee aseme kama tumtafsirie hiyo part ...lolz
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,168
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ukimaanisha mapenzi tu?

    nyingi ya taarab huzungumzia mapenzi kwa upana wake
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ama kweli,

    Lugha ya huu muziki si kama ile ya ubongo wa fleva!!

    Hivi under 18 huwa wanaelewa kweli?

    Na uzee wangu bado nahitaji msaada hapa na pale!!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,264
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ndo mshangao wangu huo B!
     
Loading...