Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muziki kabla ya kikao cha Butiama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 27, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 27, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nasikia wamerekodi CD yenye nyimbo tatu.. itachezwa Ijumaa asubuhi..ili wajumbe waweze kuburudika nayo huko Butiama. Na miye nimekaa mkao wa kula!
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    MC atakuwa nani ktk mziki huo?


    sasa hizo ni nyimbo za taarab, au za jadi au za kuazima ulaya za kina bob lazima uwe umepata kichwani?

    tupashe mkuu wa kijijini
     
  3. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Let me guess, CD ya kwanza "Bye Bye EL", ya pili "Funga Virago Karamagi", na ya tatu "Why Rostam why?"
    Anyway I am not holding my breath
     
  4. k

    kamtu Member

    #4
    Mar 27, 2008
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaaaaah, Mwana vipi tena, mambo ya nusu nusu si mazuri mtu wangu anza kukata ishu si unajua tena JF lazima tuwe wa kwanza kujua, bila hivyo itakuwa noma. Leta ishu tuanze kukomaa nao hao mafisadi. Baada ya kuharibu saaaana wanaleta unafiki wa kufanyia kikao chao kwa Nyerere, watakoma. Huko kaburini mzee kakasirika waangalie sana wasije kupigwa na radi kwa laana waliyo nayo hawa. Shame on them. Washauza nchi halafu wanaleta usanii, yaani wanaenda kumthibitishia mzee kwamba tushaharibu. Ole wao. sh.... kabisa
     
  5. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..hizo cd zisije zika-corrupt!
     
  6. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naamini this time producer kashamaliza kazi yake ni suala la namna ya kurelease tu.

    Nasikia Karibu wazee ya EPA ni kibao kitakachotikisa, Ikifuatiwa na Kamua, kamua shimoni na mwisho Ukame njoo tukamue a.k.a Roast kama monduli
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KWa CCM Ipi??Ya Kina Makamba na chiligati??Hakuna jipya zaidi ya kwenda kurudisha Heshima na Nidhamu ya chama ambayo ilikuwa imepotea.na Ushauri walipewa na Mzee Mkapa,la sivyo wajue Chama Kitawashinda.

    Nidhamu iliaanza kurudi pale Kina Mkuchika kuingizwa katika Serikali ,Pamoja Na Mizengo Kayanda pinda!

    Ina Maana CHADEMA Mnasubiri CCM inapoishia na Nyie Muanzie??Tayari wameshamnyakkua Mwenyekiti wenu wa Chadema Musoma..

    'NAHISI HAKUNA WAPINZANI NA KUNA WATUKINZANI', GEmBe
     
  8. a.9784

    a.9784 Senior Member

    #8
    Mar 27, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakjj,tunakutegemea kutuhabarisha juu ya nyimbo zitakazotumika huko Butiama,lakini sitegemei kupata kitu kipya kwa sababu wanaosoza mtumbwi ni walewale.Hawa ni warabu wa PEMBA.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Muziki = Confidential documents..
     
  10. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani muziki umeanza au bado uko kwenye finishing stage?
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Mar 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Bi mdogo mbona wenzio wameanza kusakata rumba angalia kwenye thread ya Enigma "FYI"
     
  12. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante sana,

    Wengine wetu tunaotumia picha kutambua mambo tulikuwa tunasubiri kuambiwa kuwa hiyo thread ya Chenge ndio muziki wenyewe!

    Asante!
     
  13. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #13
    Mar 28, 2008
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmkjj,
    Unajua hata mimi mwanzoni sikukuelewa,nilidhani unamaanisha alichokiimba Dr.Lemmy kwamba;
    Hata katika sherehe za serekali
    mbele ya mwenyekiti kuhutubia
    ni mziki unaanza kuwakusanya watu
    mziki asili yake wapieeee


    Nilijiwa pia na mawazo kwamba labda wataibuka na nyimbo zinazoshangilia kudhibitiwa kwa mafisadi, mfano wa ule wimbo wa enzi za Sokoine v/s wahujumu;
    Bomu limeisha pasuka
    wahujumu wanatangatanga
    milanguzi nayo imo ndanieee


    Nimefikiria pia kile ambacho Mpoto na mwenzake wanakiimba katika salamu kwa mjomba, kwamba;
    Rushwa ni wimbo wa sumu
    ulioenea katika ubongo
    wa kila mwana Taifa hili
    tuondolee wimbo huu tafadhali
    turejeshee nyimbo zetu za makuzi
    Vibwayaaa...[/
    I]

    Mawazo mengine yalinituma kwamba sasa wazee wazima wameamua kutumia hazina waliyonayo na kuthibitisha ujuzi hauzeeki, maana nasikia mzee Makamba kilichomwibua hadi kufika alipo leo ni uongozi mahili wa kwaya. Hapo ongeza Mhe. Kolimba and ze TOT;
    Tieni tieni
    kwa moyo mmoja
    nambari wani eeeh


    Aidha kidogo niitimishe kwamba huenda mziki huo ukawa kama alichokisema Luck Dube R.I.P kwamba
    But the music they played
    was not good
    for the Rastaman,yeah
    was not good for the real jah man
    I'm going back to my roots


    ops,kumbe unamaanisha nyeti ambazo bila shaka soon utatushirikisha,fanya hima tafadhali.
     
  14. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #14
    Mar 28, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...