Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muzee wa Kiraracha choka mbaya ama?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 29, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Dawa ya utangatanga(mba) ni alfu tu..inamshinda pia?naskikia BMW anamfadhili kumng'oa Kimaro kule Vunjo...duh njaa mbaya sana..no wonder anamsifia Kikwete sasa
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndg kitu usichokijua sio vizuri kukijibu, hujafa hujaumbika. Una uhakika huo ni mmba wa kutibiwa kwa buku?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wewe huuoni au hutaki kuukubali.....maradhi yanatibika hayo
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila sometimes in this world kuwa two faces in one madhara yake ndiyo hayo
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    Wahenga wanasema adui muombee njaa,
    watanyosha mikono juu hata kama ni shujaa...
    Mzee wetu hapa jogoo wa kiraracha ndo kisha pigwa na njaa kali ya kisiasa.. Kwa kizungu cha mitaani tunasema amefulia ile mbaya....
    Katepeta kawa kama bendera.... Sasa hivi utamsikia anarudi rasmi nyumbani a.k.a thithiem
     
  7. c

    care4all Senior Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 25, 2007
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haka kajamaa ndiyo kapiganaji halisi ka mlala hoi na hakuanza leo, tatizo letu wabongo wepesi sana kusahau, wakati wake wizara ya mambo ya ndani palikuwa panafurika watu utakiri upo Muhimbili, waliokuwa wananyimwa haki zao, huyu mzee, ndio alikuwa kimbilio lao, Dar ilitakata ndani ya two weeks pamoja na kuwa maam Chips alimjia juu, Kariakooo palipendeza, majambawazi yalituliza ball, mafisadi ndani na nje ya CCM yalipata kalinye kalinye, lakini leo tunamkejeri. MAY BE kachoka ile mbaya kwa sababu hakuiba au aliiba kiduchu, uzarendo umemponza. angejua angepiga PORORO la nguvu then akajilia kimya kimya...hatutakiwi kumvunja moyo huyu kamanda, maana watu wa namna hii wachache sana africa...
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!mzee amechoka kweli!.............dah
     
  9. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,723
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Kamtibu basi kama unajua yanatibika na una dawa yake.
    Omba uendelee kuyaona kwa wenzio na yasikukute!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Uswahili mtupu.Nani kakuambia ukimuombea mtu yatamkuta?Huyu mtu kachoka mtake msitake
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mimi siyo Sheikh Yahaya
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    chunga ulimi kijana!!
     
  13. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    anajiandaa kurudi kundini
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mazee huo sio utangotango wa kutibiwa kwa 1,000, ni hitilafu zinazotokea ndani ya ngozi ya binadamu. Kwamba mwili unashindwa ku-maintain uwezo wake wa kuproduce pigments za kumfanya mtu mweusi kuwa mweusi na badala yake hutokea hayo mabaka meupe. Hizo ni sehemu ambazo pigments za ngozi zimekufa. Huu ugonjwa kitabibu wanaita "vitilgo". Ugonjwa unatibika lakini it takes too long mpaka mtu kuja ku-recover. Utangotango ni bacteria.
     
  15. Oscar Kimaro

    Oscar Kimaro Member

    #15
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si alishasema yeye usalama wa taifa! vunjo tutampa...
     
  16. Oscar Kimaro

    Oscar Kimaro Member

    #16
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee wetu tunampenda sana kwani ni mtetezi kweli yuko tayari kukosa yeye kwa manufaa ya wanyonge MUNGU ambariki na ampe nguvu 2010 aweze kutwakilisha vyema mjengoni... namuaminia!
     
  17. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani this is very sad, wewe uliyeandika hii post unafurahia kuwa amechoka, is this fair? Why are we being hypocrites? vita dhidi ya ufisadi itaisha kwa this style of thinking? what message are you sending to Tanzanian?
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    good message
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwendawazimu na au mtoto mdogo ndiye anayeweza kumkejeli huyu mzee. kwa awamu zote tatu, ya mwinyi, mkapa na kikwete hakuna alipambana na ufisadi mpaka akaamua kujiuzulu uwaziri kama huyu. ninyi watoto wa jana na leo hamumjui huyu mzee. Laiti angekuwa waziri wa mambo ya ndani leo au waziri wa utawala bora au mkurugenzi wa TAKUKURU nchi isingekuwa hivi.

    Mungu amponye!!!!!!!!
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    maradhi hayachezewi wakuu, ooh
     
Loading...