Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muwekezaji anahitajika !

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by duara, Nov 15, 2010.

  1. d

    duara Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanabodi nawasalimu,
    nimepata mradi ULIONIZIDI KIMO ambao nina uzoefu nao kiutaalam,
    kwa kawaida (kutokana na uzoefu ) profit margin inarange kati ya 40-55%
    NATAFUTA MUWEKEZAJI (MSHIRIKA WA KIBIASHARA) AMBAYE ATAKUWA TAYARI TUFANYE MAKUBALIANO YA UENDESHAJI KWA PAMOJA,AMBAPO ATALAZIMIKA KUWEKEZA FEDHA KWA AJILI YA MRADI.
    majadiliano na maelekezo juu ya mradi yanapatikana .
    Natanguliza shukrani.
    0713 599509
     
  2. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Angalia kwenye akaunti yako nim PM
     
  3. d

    duara Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    asante sana.
    karibu.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,002
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Ili kupunguza usumbufu, unaweza kutoa hint kidogo juu ya aina ya mradi, kiwango cha uwekezaji kinachohitajika na sifa na idadi ya wanahisa/washirika unaokusudia kuwa nao.
     
  5. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Dokeza mradi uko kwenye sekta gani.
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kama umeweka mafichoni maelezo ya mradi mimi naona hututendei haki, weka peupe kila kitu kama ulivyoweka hoja yako peupe.

    Ni maoni mkuu.
     
  7. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe synopsis tuamue kusonga nawe mbele au tuishie hapo, wenginge ni mashekh isje kuwa unataka kuuza kiti moto!
     
  8. d

    duara Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ok wadau,nawashukuru kwa kujitokeza ili kupata details za mradi.
    mradi ni wa civil works ( excavation of trench (uchimbaji wamtaro),cable laying (uwekaji wa kebo) na backfilling (ufukiaji) ya optic fiber cable,
    idadi ya wawekezaji inategemeana na kiasi cha fedha nitakachokubaliana na wawekezaji wa mwanzo watakaojitokeza. Eneo nililonalo la kufanyia kazi (eneo linalotakiwa kuchimbwa mtaro) naweza kuliongeza kulingana na mwitikio (idadi) wenu wawekezaji.
    Thanks kwa mwanabodi mmoja ambaye tumeshaanza mchakato wa makubaliano naamini tutafikia kwenye makubaliano yenye manufaa kwa pande zote.

    Thanks in advance.
     
  9. d

    duara Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ok wadau,nawashukuru kwa kujitokeza ili kupata details za mradi.
    mradi ni wa civil works ( excavation of trench (uchimbaji wamtaro),cable laying (uwekaji wa kebo) na backfilling (ufukiaji) ya optic fiber cable,
    idadi ya wawekezaji inategemeana na kiasi cha fedha nitakachokubaliana na wawekezaji wa mwanzo watakaojitokeza. Eneo nililonalo la kufanyia kazi (eneo linalotakiwa kuchimbwa mtaro) naweza kuliongeza kulingana na mwitikio (idadi) wenu wawekezaji.
    Thanks kwa mwanabodi mmoja ambaye tumeshaanza mchakato wa makubaliano naamini tutafikia kwenye makubaliano yenye manufaa kwa pande zote.

    Thanks in advance.
     
  10. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Safi sana kwa kutupa maelezo mafupi,Mimi nimeagiza Excavator ina jembe la kuchimba mtaro nyuma na mbele ni kijiko,Tuwasiliane.Je unayo construction company Tayari?if yes is it Registered?Umeshaandika Business Plan ya huo mradi?
    unaweza kuni PM or Kujibu hapa
     
Loading...